• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Imacro

Mình cắm 1 phát 4 acc, đến lúc thanh toán vừa nãy thì bị lock cả 4 :(

Thế cơ àh
vẫn ok nè.. treo chơi 1 tuần dc từng này
Vừa về xong

Có skill gì chỉ bảo mình với

Mình cắm 1 phát 4 acc, đến lúc thanh toán vừa nãy thì bị lock cả 4 :(
Có skill gì chỉ bảo mình với
M nói rồi nó đâu có phân biết Ip Vn hay nước ngoài đâu
cứ theo rule mà chơi thôi
Mình choi solo và không lấy ref thèng này gần 1 năm nay rồi lên hiểu lắm vẫn paid đều và rất ok..
đừng hi vọng cheat tren 1 máy

3.5. Nghiêm cấm đăng ký nhiều tài khoản! Nếu nó tìm thấy hai hoặc nhiều tài khoản được sử dụng bởi một người dùng duy nhất, họ sẽ bị cấm và loại bỏ. Trạng thái, uy tín hoặc có sẵn tiền mặt trên bảng cân đối sẽ không được coi là vi phạm.

3.6. Không được đăng ký hoặc vào nhiều tài khoản từ cùng một máy tính. Hành động như vậy được coi là nhiều khách hàng và lệnh cấm trừng phạt và loại bỏ mọi liên quan đến việc vi phạm của tài khoản. Nguyên tắc chính: 1 máy tính = 1 tài khoản.

3.7. Không được sử dụng cùng một dữ liệu nhiều hơn một tài khoản, bao gồm số lượng các hệ thống hóa đơn thanh toán. Hành động như vậy được coi là nhiều khách hàng và lệnh cấm trừng phạt và loại bỏ tất cả các tài khoản liên quan đến việc vi phạm, hoặc tắc nghẽn hoàn toàn tài khoản để rút tiền.

M nói rồi nó đâu có phân biết Ip Vn hay nước ngoài đâu
cứ theo rule mà chơi thôi
Mình choi solo và không lấy ref thèng này gần 1 năm nay rồi lên hiểu lắm vẫn paid đều và rất ok..
đừng hi vọng cheat tren 1 máy

3.5. Nghiêm cấm đăng ký nhiều tài khoản! Nếu nó tìm thấy hai hoặc nhiều tài khoản được sử dụng bởi một người dùng duy nhất, họ sẽ bị cấm và loại bỏ. Trạng thái, uy tín hoặc có sẵn tiền mặt trên bảng cân đối sẽ không được coi là vi phạm.

3.6. Không được đăng ký hoặc vào nhiều tài khoản từ cùng một máy tính. Hành động như vậy được coi là nhiều khách hàng và lệnh cấm trừng phạt và loại bỏ mọi liên quan đến việc vi phạm của tài khoản. Nguyên tắc chính: 1 máy tính = 1 tài khoản.

3.7. Không được sử dụng cùng một dữ liệu nhiều hơn một tài khoản, bao gồm số lượng các hệ thống hóa đơn thanh toán. Hành động như vậy được coi là nhiều khách hàng và lệnh cấm trừng phạt và loại bỏ tất cả các tài khoản liên quan đến việc vi phạm, hoặc tắc nghẽn hoàn toàn tài khoản để rút tiền.

thế không được dùng Z của acc đã bị ban rồi à cậu.

thế không được dùng Z của acc đã bị ban rồi à cậu.

trong mục 3.7 không dc sử dụng lại dữ liệu cá nhân của acc khác
nhưng nếu acc đó bị band thì toàn bộ dữ liệu đó đã bị xóa
và có thể sử dụng lại

hoanvan: có chơi google + không bạn, mình chỉ báo done từ 2h - 8h chiều, còn lại toàn not done

hoanvan: có chơi google + không bạn, mình chỉ báo done từ 2h - 8h chiều, còn lại toàn not done
K hiu sao bên mình không like G+ dc.. hình như acc mới phải trên 24h hay sao á
Mà mình chỉ chay YT thôi chạy xong vứt maill luôn
vì lượng maill rất rồi dào .. reg 1pht 5 cái
chỉnh avart mất 1pht nữa

Thế cơ àh
vẫn ok nè.. treo chơi 1 tuần dc từng này
Vừa về xong

Bác có kinh nghiệm gì giúp với. cho hỏi bác cho chạy lại mail cũ không thế :( Tôi tuần rồi chạy lại mail cũ không biết có phải vì thế nó chém không :(

Mình chơi 5acc 5 máy 5 IP khác nhau nhưng ngặt 1 nỗi là có sử dụng lại mail cũ. Nên giờ ăn band hàng loạt. 3.5 3.6 3.7 đó có phải là lỗi mình bị band không các bác cho ý kiến

Bác có kinh nghiệm gì giúp với. cho hỏi bác cho chạy lại mail cũ không thế :( Tôi tuần rồi chạy lại mail cũ không biết có phải vì thế nó chém không :(
Mình chơi 5acc 5 máy 5 IP khác nhau nhưng ngặt 1 nỗi là có sử dụng lại mail cũ. Nên giờ ăn band hàng loạt. 3.5 3.6 3.7 đó có phải là lỗi mình bị band không các bác cho ý kiến

Khi bị band đăng nhập lại nó khác hiện lỗi lên mà
Kinh nghiệm của mình ăn ít còn hơn ăn lại
Chạy xong vứt luôn.. giờ 6-7k gmaill vút không này
........

........
Vậy bác share cho em gmail đã vứt đi :v Em không có smart phone nên không reg nick đc :( :(

........
cho theo với đc ko bạn
ngày 5$ là mơ ước

........
gmail a bac
share em it cho do phi . luc nao can thi em tra :D

Phải up avarta của tài khoản gmail mới có $ nhé. Mình chơi ngày 8h tuần đc có 9$ thôi k pro như bác trên :(:(
có cai auto dislike share mình với
giờ còn mỗi cái like youtube thôi

Vậy bác share cho em gmail đã vứt đi :v Em không có smart phone nên không reg nick đc :( :(
gmail a bac
share em it cho do phi . luc nao can thi em tra :D
Khổ nối tất cả các pas từ trc đến giờ đều lấy 1 pas đó
hic
có cai auto dislike share mình với
giờ còn mỗi cái like youtube thôi
chạy java scrip ý.. không bao giờ bị dis hay out soft
auto 100% tự chuyển job... đến khi nào hết sạch job .. của ip đây thì thôi
toàn treo qua đêm. đến sáng cũng dc 0.5 -0.7 $

Khổ nối tất cả các pas từ trc đến giờ đều lấy 1 pas đó
hic

chạy java scrip ý.. không bao giờ bị dis hay out soft