iExchanger vào chuyển tiền cho mình nào

Status
Not open for further replies.
Cũng may là chát với scam nhưng chuyển tiền cho ex qua more lên tiền vao tk bác ex , bác ấy đã rf lại rồi vào xchange mà bán =))

Đọc qua thấy mùi của scam kiểu a - b - c
scam tính chuyển tiền của nạn nhân qua bác ex, ai dè bác ex refund tiền

1. Mình không chủ động add nick ai và không chủ động pm ai để mua/bán. Cậu tự xem lại xem từ đâu cậu có thể chat với nick kia nhé
2. Sáng nay vừa dậy bật máy lên đã thấy nhận được $6 mà không biết từ đâu. Bật nick lên thì thấy nick thuyloan45 pm với nội dung sau

Mình đã refund và không tiếp nhận xử lý

Xin hết,

Thanks

bác exchange thế này thì mấy thằng scam bó tay

Đọc qua thấy mùi của scam kiểu a - b - c
scam tính chuyển tiền của nạn nhân qua bác ex, ai dè bác ex refund tiền
Cái này là chuẩn nè, scam dùng 2 nick để scam bạn kia. 1 nick là nick fake và 1 nick là nick thuyloan... gì đó.

Cậu có biết kiểm tra nick yahoo không? Ở khung chat cậu vào Actions -> Contact Options -> Contact Details để xem nick đang chat với cậu là gì nhé. Lần sau rút kinh nghiệm. Không biết kiểm tra nick thì vào topic comment để mình vào confirm nick đang giao dịch. Và thêm 1 câu hỏi: Từ đâu cậu có cái nick fake kia để mà chat

Thanks

ảnh đó chính xác nick chưa

dù thế nào thì bác iExchange cũng refund lại ngay và luôn rồi, vụ này coi như xong đê, cho bác ấy còn làm ăn @@.....

Cũng may là chát với scam nhưng chuyển tiền cho ex qua more lên tiền vao tk bác ex , bác ấy đã rf lại rồi vào xchange mà bán =))
Refund xong rùi lại chuyển qua tài khoản khác của tên scam roài lấy đâu mà bán....

- - - Updated - - -

ảnh đó chính xác nick chưa
Có chữ S phía sau kìa, fake roài....

Nick 2012 mà hỏi câu hỏi ngây ngô wa. Chẳng biết đây là thật hay lại hài kịch nữa ^^^ Cậu nhìn cái ảnh cậu chụp mà cậu không biết được đâu là nick cậu đang chat nữa thì mình cũng botay.com

E xin phục bác EX luôn, 4rum chắc là k0 còn ai pro hơn bác nữa rồi. nhìn cái biết nó scam luôn :binhsua21:

fake nic thế kia mà còn chính xác, 1 cái là đuôi s , 1 cái đuôi r

Đến nản với mấy chú newbie, bị fake nick mà vẫn gân cổ lên cãi, nick wmz.exchanges nó fake chữ "s" đằng sau kia. Ko biết giả vờ hay ngố thật mà cứ kêu check đúng more info.

vậy là mình mất tiền rồi ah......................

E xin phục bác EX luôn, 4rum chắc là k0 còn ai pro hơn bác nữa rồi. nhìn cái biết nó scam luôn :binhsua21:

Scam còn cao thủ hơn do chủ thớt ngây ngô quá (limit WMZ- đúng là haizz)!

xin phép hỏi ngoài lề chút ,hôm nọ ở topic report scam kia bác iExchanger đã nói là sẽ cho mọi người biết bác là ai (nick trước đây của bác)
Bây giờ bác có thể tiết lộ đc chưa???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom