IDO là gì? Cách tham gia và kiếm lợi nhuận "KHỦNG" từ IDO

Cùng với sự lên ngôi của các thị trường tài chính phi tập trung, IDO đã không còn quá xa lạ với những nđt nữa.
Vậy thì IDO là gì? Làm thế nào để tham gia và kiếm lợi nhuận "khủng" từ IDO?

Link bài viết: https://24hcrypto.net/ido-coin-la-gi-cach-tham-gia-va-kiem-loi-nhuan-khung/

IDO là cách viết tắt của từ Initial DEX Offering – Tạm dịch là: Lần đầu tiên phát hành coin trên sàn DEX
IDO là hình thức được rất nhiều sự quan tâm của các nđt cũng như phía dự án bởi tính thanh khoản tốt, nhanh gọn, giảm bớt các thủ tục.
Ảnh chụp Màn hình 2022-02-21 lúc 14.03.18.png

Các cụ cùng thảo luận và góp ý với em nhé ạ ^^

Attachments

• Ảnh chụp Màn hình 2022-02-21 lúc 14.03.18.png
    Ảnh chụp Màn hình 2022-02-21 lúc 14.03.18.png
    972.3 KB · Views: 81
Đã move về box News

binance chắc cũng có bác nhỉ
binance it ido hon 2 san tren do ban. Minh khuyen nen xai coinlists. IDO với ICO nó ngon nhất. nếu mà kiếm kèo lỗ thì bán lại tài khoản coinlists để họ mua chạy bot săn được hơn 700k nữa đó!

binance it ido hon 2 san tren do ban. Minh khuyen nen xai coinlists. IDO với ICO nó ngon nhất. nếu mà kiếm kèo lỗ thì bán lại tài khoản coinlists để họ mua chạy bot săn được hơn 700k nữa đó!
Bác nói rõ hơn về chỗ Bot săn được không ạ?

Bác nói rõ hơn về chỗ Bot săn được không ạ?
là khi mà coin được mở ido thì sẽ có nhiều người thả bot vào khi chuẩn bị mở thanh khoản. Những con bot này làm nhiệm vụ log từng acc vào rồi mua.

mình cũng hiểu lắm về bot đó á bạn có thể nói rõ đc k

mình cũng hiểu lắm về bot đó á bạn có thể nói rõ đc k
bot có nhiệm vụ mua ở ico, ieo và đầu ido. Nói chung là giá trị của con bot phụ thuộc vào tốc độ mua của nó. Ví dụ bạn vào ở 0.001 bằng bot thì sau khi lên 1$ là bạn lời 1000 lần. Nếu bạn vào ở 0,5$ thì bạn chỉ lời 2 lần. Nếu bạn vào ở 0,01 thì bạn lời chỉ có 100 lần. Vị thế vào của bạn rất quan trọng và quyết định ROI của bạn. Những con bot đóng vai trò làm những người luôn tức trực để mua những đồng coin phát hành ở ICO IEO IDO!

bot có nhiệm vụ mua ở ico, ieo và đầu ido. Nói chung là giá trị của con bot phụ thuộc vào tốc độ mua của nó. Ví dụ bạn vào ở 0.001 bằng bot thì sau khi lên 1$ là bạn lời 1000 lần. Nếu bạn vào ở 0,5$ thì bạn chỉ lời 2 lần. Nếu bạn vào ở 0,01 thì bạn lời chỉ có 100 lần. Vị thế vào của bạn rất quan trọng và quyết định ROI của bạn. Những con bot đóng vai trò làm những người luôn tức trực để mua những đồng coin phát hành ở ICO IEO IDO!
À ok mifh cảm ơn bro nhé mà mình dùng bot đó liệu có bị ban hay gì k nhỉ

Haha mình vào bit coin giờ vẫn còn xa bờ quá hic
vào ido mới gỡ được bitcoin chứ. toàn kèo x50 trở lên đó. Những người thu mua acc coinlist mà đầu tư thêm bot không khác gì cá chép hóa rồng đâu bạn nè

vào ido mới gỡ được bitcoin chứ. toàn kèo x50 trở lên đó. Những người thu mua acc coinlist mà đầu tư thêm bot không khác gì cá chép hóa rồng đâu bạn nè
cho e hỏi bác biết ai viết những con Bot ấy k ạ? Do e thấy có Bot thuộc thể loại nó săn trên poocoin nhưng thấy ảo ma canada kiểu j ấy ạ!
Mua ở giá mình muốn, nó sẽ thực hiện lệnh mua liên tục ở giá đó và bán ở giá cao hơn mà mình muốn, kiểu vậy vậy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom