Help ID seosprint của khoatai, 1 con sâu bọ của seosprint Việt

khoatai

Hero
Reactions
519
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Thì ra là newbie hả, thấy acc từ năm 2011. Chả bao giờ thấy xuất hiện ở Seo tự dưng thấy ông reg acc từ năm 2011 vào phán 1 câu xanh rờn như thế, nếu newbie thì thôi cho mình xin lỗi rút lại câu nói trên

Cái người ở Seo đang bị chọc phá mà cậu nói đến chính là mình đó.

Cách cậu làm việc cũng là 1 trong các hình thức phá hoại cộng đồng SeoSprint đó, lần sau mong cậu không làm như thế nữa, nếu không đến lúc không có việc để mà cheat nữa đâu

Đúng là mình tham gia mmo năm 2011 với thằng bạn cái vụ payweb xong mới biết đến mmo4me chơi seo năm 2001 đc 1 tuần rút đc có 0.5$ vì k biết chỉ click(lướt sóng) với đoc mail xong bỏ tới bây giờ mới quay lại mmo có 1 tuần, thấy seo sống lâu vậy mới chiến thử, thấy ngon thì làm, làm có gì không đúng thì nói, miếng ăn chung làm đâu phải ăn xong đạp đổ đâu, nhưng nói sao cho dễ nghe chứ cái giọng trên trời thì thằng nào chịu được

hyipall

Senior
Verified
Reactions
536
MR
0.042
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình ko chơi Seo nhưng mình nói 1 câu như thế này, Các bạn có dám nhận là mình ko cheat, ko dùng nhiều acc, ko dùng sock, HMA, hay dùng tool để chơi Seo ko, thế các bạn có biết rule của Seo ko, toàn War nhau nhưng ít khi ai nghĩ những gì mình đang làm
===> Toàn anh hùng bàn phím . Ở ngoài đời các bạn tranh luận hay war nhau được như thế này thì .....

superman007

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Thật đông và hung hãn =)), ai cũng cheat mà thấy ai cheat hay hơn thì bắt đầu nói như vẻ ta đây trong sáng lắm =)), ko biết chủ topic giỏi hay cỡ nào mà bảo người ta sâu bọ =)), chắc phải thuộc dạng THÁNH =))

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.808
Chat with me via Skype
Mình ko chơi Seo nhưng mình nói 1 câu như thế này, Các bạn có dám nhận là mình ko cheat, ko dùng nhiều acc, ko dùng sock, HMA, hay dùng tool để chơi Seo ko, thế các bạn có biết rule của Seo ko, toàn War nhau nhưng ít khi ai nghĩ những gì mình đang làm
===> Toàn anh hùng bàn phím . Ở ngoài đời các bạn tranh luận hay war nhau được như thế này thì .....
bạn nói là một chuyện nhưng mọi người cheat nhiều id, dùng HMA thì thằng chủ job nó có thích không. Nó khuyến khích bạn fake đó vì thế nó mới có tiền chứ. Việt Nam mình bị cấm chính vì cái kiểu cứ coppy + paste không chịu làm. Mà khó khăn gì có vài s một click cũng lười được mà nói. Cứ thế này nhiều thì tương lai chính job Việt còn cấm người Việt chứ đừng nói job Nga

vn7322815

Junior
Reactions
53
MR
0.045
@doanhtien : bạn ơi fake IP click quảng cáo là đang giết chết chủ job đó :(

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

vậy bạn lại ko hiểu rồi. Proxi google nó vẫn trả tiền nhưng nó sẽ trừ đi 1 khoản nào đó. Còn nếu bạn quá nhiều proxi thì google nó mới baned thôi

bạn nói là một chuyện nhưng mọi người cheat nhiều id, dùng HMA thì thằng chủ job nó có thích không. Nó khuyến khích bạn fake đó vì thế nó mới có tiền chứ. Việt Nam mình bị cấm chính vì cái kiểu cứ coppy + paste không chịu làm. Mà khó khăn gì có vài s một click cũng lười được mà nói. Cứ thế này nhiều thì tương lai chính job Việt còn cấm người Việt chứ đừng nói job Nga

Bạn tìm hiểu kỹ đi, nó nói là thay đổi ip chứ không phải fake ip nha bạn.
Ở 1 số bài viết trên blog của mấy chủ job có nói rõ thay đổi ip không giành cho những người sài ip tĩnh, chỉ dành cho những người sài dcom 3g, và ip động.
mình mới chơi có 4 ngày nhưng cái này mình có đọc qua rồi nha bạn

Fake IP là giết chủ Job chứ, có thằng chủ Job nào nó điên, nó khuyến khích bạn Click tặc đâu, Click tặc là acc của nó đi luôn, nó có bị điên đâu

- - - Updated - - -

Fake IP là giết chủ Job chứ, có thằng chủ Job nào nó điên, nó khuyến khích bạn Click tặc đâu, Click tặc là acc của nó đi luôn, nó có bị điên đâu

htttht3

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Theo kinh nghiệm của mình thì không phải VN làm ẩu đâu , mấy thằng Nga ngố newbie click cho mình quảng cáo robotext thì 1/3 mem là click có tiền thôi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week