icmarkets sàn giao dịch spread nhỏ nhất thế giới.

Hovanlinh

Senior
Reactions
75
MR
0.037
Nếu bạn từng giao dịch forex thì bạn sẽ thấy spread cực kỳ quan trọng. Chắc hẳn các bạn đã gặp trường hợp đặt lệnh chốt lời, nhưng chưa kịp chốt lời(còn thiếu một chút nữa là đạt target) thì thị trường đảo chiều và từ việc có lời chuyển thành lỗ. Nếu như những trường hợp ấy spread nhỏ thì khả năng chốt lời cao hơn rất nhiều. Vì thế có thể nói spread thấp giúp bạn ít rủi ro hơn khi giao dịch. Icmarkets là sàn uy tín thuộc hàng top rồi và spread thì dạng thấp nhất, cặp EUR/USD có khi spread =0. Hãy đăng ký ngay khi bạn muốn giao dịch trên sàn tốt!
PS: Mình có phương pháp chơi rất thoải mái thời gian, ko cần phải lúc nào cũng nhìn chart. Tỷ lệ thắng cực cao. Mình chỉ chơi vàng!
Telegram: @SupermasterFX

ngoài ra còn có Thinkmarkets và Tickmill nữa, spread cũng thuộc dạng thấp mà phù hợp vs trader vn

ngoài ra còn có Thinkmarkets và Tickmill nữa, spread cũng thuộc dạng thấp mà phù hợp vs trader vn
min nạp là nhiêu thế

Uhm! Nếu chơi tốt thì sàn nào cũng ăn được
ko dám , qua fxpro với exness mà ăn coi thử na , nó giật cho chết lăn queo chứ ở đó mà ăn đc

ko dám , qua fxpro với exness mà ăn coi thử na , nó giật cho chết lăn queo chứ ở đó mà ăn đc
tất nhiên spread cao rủi ro cao hơn! Nếu bạn đánh dài ngày thì rủi ro đó ko vấn đề. Chỉ ảnh hưởng đánh lướt sóng ngắn

tất nhiên spread cao rủi ro cao hơn! Nếu bạn đánh dài ngày thì rủi ro đó ko vấn đề. Chỉ ảnh hưởng đánh lướt sóng ngắn
nó mà muốn chơi ông rồi thì ko có chuyện thắng đc nó đâu nhé , chơi sàn cùi có mà chết từ từ thôi , đánh dài thì chết chậm hơn tí thôi , nội cái fee nó thu cũng đủ mệt

văn vẻ đúng của bọn tuyển ref , chào mời hàng
sàn này nó trả cho ib thấp lắm bạn , ko đc mấy đồng đâu , nhưng mình đang bàn về vấn đề FX nó không thể ăn đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,883
170,943
Latest member
nguyenngoc01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week