ICameBack scam không chia tiền rút thuê profitclicking

Status
Not open for further replies.

lucklack

Newbie
Reactions
16
MR
0.018
Mình có nhận rút thuê cho ICameBack ~$80 trong tài khoản profitclicking, nhưng cậu ấy không chịu trả tiền cho mình khi mình đã rút thành công như thỏa thuận, mà lại rao bán trong topic này.
http://mmo4me.com/showthread.php?108100-80-PZ-nguon-Profitclicking-can-ra-di-rate-18

Mong mod xử lý giúp. Lần đầu em report scam, có gì sai sót mong mod và admin nhắc nhở nhé :)
Đây là số tiền em rút hôm đó, vì lỡ che mất email, nên nếu không có giá trị thì em cũng chịu
http://mmo4me.com/showthread.php?34...ien-voi-Profit-Clicking&p=2292471#post2292471

Và đây là log chat
shot_000002.pngshot_000004.pngshot_000005.pngshot_000006.pngshot_000007.png

Last edited by a moderator:
upload lại cái hình đi cậu ko thấy gì cả @@ !

24h cho ICameBack! x

cho thằng ch0' đấy 52h nữa cũng vậy thôi nó Off lâu rồi , tính ra nó bán cam vụ này cũng gần 2K$ của anh em VL con ch0' đấy , BAN nó thì cũng chỉ là thương hại cái nick của nó vì 1 thằng gọi là như cái TOILET bao nhiêu C vào mồm nó

:m122: giao trứng cho ác thì phải chịu thôi............vote banned nó

một vé vote banned thằng nó :D

mấy bác chửi nể nể tí :|
chửi gì toàn đụng chạm người mua pz của nó thế
trong đó có em :binhsua146:

mấy bác chửi nể nể tí :|
chửi gì toàn đụng chạm người mua pz của nó thế
trong đó có em :binhsua146:

mua pz của nó cẩn thận nó đòi lại là đc cả chì lẫn chài đấy :))

buồn thì bán mà :))
ngày xưa đi tay ga buôn cổ phiếu
ngày nay đi xe đạp bán cam :))

lại có vụ này nữa à.nhờ người ta rút đã thương lượng thì rồi thì pải trả chứ trời

Cậu ICameBack còn liên quan tới vụ SCAM nào ah ??

Cậu ICameBack còn liên quan tới vụ SCAM nào ah ??

có nó nhận rút thuê PC rùi nó lấy hết tiền chuyển qua giftcard cho account của nó ... đề nghị mod banned .... có nhìu người đc acc cũng bị !

có nó nhận rút thuê PC rùi nó lấy hết tiền chuyển qua giftcard cho account của nó ... đề nghị mod banned .... có nhìu người đc acc cũng bị !

Cậu cung cấp thêm proof cho mình được không ?

Nó nhận rút dùm, rùi nó thuê chủ thớt rút dùm nó à :|

Cậu cung cấp thêm proof cho mình được không ?

Nó nhận rút dùm, rùi nó thuê chủ thớt rút dùm nó à :|

ko cái việc chủ thớt là riêng .... nó lập topic nhận rút dùm rùi chuyen het tien trong acc PC quang acc của nó !

- - - Updated - - -

http://mmo4me.com/showthread.php?108028-Withdraw-Bucket-tu-ProfitClicking-nhan-hoa-hong-40/page2
topic này nè !

- - - Updated - - -

acc PC mình support để đòi tiền từ PC nên nó tạm khóa rùi !..... chỉ còn cái mail chuyển tiền của nó thui !

- - - Updated - - -

nói chung nó là scammer rùi .... nó offline lun rùi .... ko dám vào topic trả lời đâu !

dạo này có nhiều người nhúng chàm thế nhỉ. Tiền scam nó có giàu lên hay ko?

cậu hoangtieubao cho cái tài khoản bank của nó luôn, để biêt đường mà né, chứ mấy cái này dễ tạo lại mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,375
Latest member
diepquantv
Back
Top Bottom