HYIP ibet365.biz - 110%/ngày

+ 0.49 $
Date: 11.06.2016 06:09:45
ID: 196336059
Details: P27085924 → P88354318
Amount: 0.49 $
Comment: Withdraw to x-hyip from iBET365

Mịa, ít ít thì nó pay. Mình 20$ nó không pay. Biết vậy ngồi rút 40 lần 0,5 cho rồi :confused:

Mịa, ít ít thì nó pay. Mình 20$ nó không pay. Biết vậy ngồi rút 40 lần 0,5 cho rồi :confused:
Thỉnh thoảng nó nhả cho 0.5$ rút cũng hay nhỉ? có khi ngày nào cũng phải vào rút xem sao :D

The amount of 0.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7853465->U11873695. Memo: API Payment. Withdraw to halepru92 from iBET365.. Date: 17:33 12.06.16. Batch: 136468326.
WTF :D

trong box đầy trang đó. Bạn nghiên cứu site nào thấy tốt thì chiến thôi :D

May gì :D. Site Scam cách đây 7 ngày rồi :D

Vậy mà thế éo nào ngoài trang chủ thống kê có ông DEP 2000$. Admin site fake mạnh tay quá chăng :p

Vậy mà thế éo nào ngoài trang chủ thống kê có ông DEP 2000$. Admin site fake mạnh tay quá chăng :p
Cũng có thể mà cũng có thể là ko? Cái ông Dep đó chắc ăn cam nên dep trực tiếp từ tài khoản :D.

Đừng dep nữa,càng dep site ko có tiền trả đâu :( định thúc đẩy scam thành website not available à? :(
Site này chắc vừa đánh bet thua sạch nên giờ ko có tiền trả mà nó ko muốn scam nên mỗi ngày cho anh em rút 0,5$ đây mà,lấy lòng tin của mọi người để người khác dep vào tạo lại vốn cho nó bet tiếp và lại thua tiếp :D

Đừng dep nữa,càng dep site ko có tiền trả đâu :( định thúc đẩy scam thành website not available à? :(
Site này chắc vừa đánh bet thua sạch nên giờ ko có tiền trả mà nó ko muốn scam nên mỗi ngày cho anh em rút 0,5$ đây mà,lấy lòng tin của mọi người để người khác dep vào tạo lại vốn cho nó bet tiếp và lại thua tiếp :D
Phải dep mạnh lên bằng Balance chứ. :D. Đằng nào tiền trong balance cũng ko rút đc thì lấy luôn số đấy dep rồi đợi nó đi kiếm tiến chơi bet euro thắng rồi pay :D.

Chắc thua mọe trận Pháp vs Rumani :)). Dep vào để nó có tiền bet, bet thắng mới pay được chứ bác, he he.

Chắc thua mọe trận Pháp vs Rumani :)). Dep vào để nó có tiền bet, bet thắng mới pay được chứ bác, he he.
Newbie đừng dep nhé. Ăn cam ngọt luôn đấy :D

Newbie đừng dep nhé. Ăn cam ngọt luôn đấy :D

Em dính 20$ rồi mà bác :D. Mấy hôm đầu dep ít ăn lãi ngày, thấy pay đều nên làm phát 5 ngày, thế là ăn cam :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom