HYIP hyiper - hyiper.club - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
24 Hours 5-7% Hourly Plan

Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
5% Hourly $1 - $300 5.00
6% Hourly $301 - $1,000 6.00
7% Hourly $1,001 - $5,000 7.00
Calculate your profit >>

LIFETIME 1-2% Daily Plan
Plan Spent Amount ($) Daily Profit (%)
1% Daily Plan $1 - $300 1.00
1.5% Daily Plan $301 - $1,000 1.50
2% Daily Plan $1,001 - $20,000 2.00

Reflink : https://hyiper.club/?ref=viking88hp

Accpet : PM Payeer BTC

RCB 80%

P/s: có mỗi SSL ko goldcode , fake tùm lum :D ai máu thì chơi mình không chơi post chơi thui :D chứ dep 1$ chưa hết plan đã scam thì ăn Refcom cũng lãi :D còn những ai thông minh đâm đầu vào đi rùi kêu này nọ miễn nha ruì bảo câu nệ này nọ :P Anh em cứ bình luận cho newbie nó sáng mắt

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Vậy thì mừng quá, tại bác vào trễ, em chỉ sợ bác hốt cam :)
site sky-profits đó ngon mà Hùng, hôm qua mình có cmt nói nó chắc chắn sẽ hết plan và nếu anh em nào mà dep sớm thì cứ yên tâm đi trong group fb HYIP hourly đó, giờ lên đây im im ko cmt về site nữa, chứ ko có thời gian cãi lộn.

site sky-profits đó ngon mà Hùng, hôm qua mình có cmt nói nó chắc chắn sẽ hết plan và nếu anh em nào mà dep sớm thì cứ yên tâm đi trong group fb HYIP hourly đó, giờ lên đây im im ko cmt về site nữa, chứ ko có thời gian cãi lộn.
Hì, tại vì mình hết plan khoảng 3h rồi bác ấy mới vào, chỉ sợ bác ấy ăn cam :p

Hì, tại vì mình hết plan khoảng 3h rồi bác ấy mới vào, chỉ sợ bác ấy ăn cam :p
Hạ cánh an toàn hết là ok rồi, :D
Mong rằng sau cú report Admin VN vừa rồi hourly sẽ ít fast hơn, để cho anh em chơi hồ ly kiếm ít cơm. Admin VN hay nước nào cũng dc, miễn đừng fast liên tục thì mình chả warning đâu, :D
Àh, báo luôn là mình bỏ tên acc hay dep bên HYIP là Alice1993 và Angel1993 nhé, 2 tên nick này khá nhiều người biết và bạn Ngocanh cũng biết. Thôi bỏ luôn chứ lỡ hôm nào mình bị ngáo đá mà dep nhầm site VN, bạn Ngocanh96 del mợ acc mình trả thù thì tèo, để yên lỡ có fast nửa vòng thì mình còn thu hồi dc 50% vốn, :D. Nên nếu từ sau mà thấy 2 tên acc đó thì ko phải mình dep đâu đó, đừng theo nhé, :D

sachvangvn

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Mong rằng sau cú report Admin VN vừa rồi hourly sẽ ít fast hơn, để cho anh em chơi hồ ly kiếm ít cơm. Admin VN hay nước nào cũng dc, miễn đừng fast liên tục thì mình chả warning đâu, :D
Àh, báo luôn là mình bỏ tên acc hay dep bên HYIP là Alice1993 và Angel1993 nhé, 2 tên nick này khá nhiều người biết và bạn Ngocanh cũng biết. Thôi bỏ luôn chứ lỡ hôm nào mình bị ngáo đá mà dep nhầm site VN, bạn Ngocanh96 del mợ acc mình trả thù thì tèo, để yên lỡ có fast nửa vòng thì mình còn thu hồi dc 50% vốn, :D. Nên nếu từ sau mà thấy 2 tên acc đó thì ko phải mình dep đâu đó, đừng theo nhé, :D
bác kiếm ae ít site dep theo nào :D

thực sự thì cũng ko đảm bảo 100% nhưng có 3 cách để check để member chơi cho vui ( không tinh mấy bác thông minh lao vào tuyển ref ăn refcom rùi bảo là mấy đồng tiền còm nha )
1. Giao diện site :D , kinh nghiệm người đi trước như bạn , @anhtuan02t1 @tranvanchuong , ...
2. SSL
3. Check goldcode

không có 2 cái dưới thì nghỉ đi cho lành :D cơ mà nghỉ thì mình nghỉ dep với post bài ở 4rum VN còn ra nước ngoài post loạn quan trọng kiếm refcom thui :D

bác kiếm ae ít site dep theo nào :D

Mình ko bao giờ post bất cứ 1 site nào cả, từ trước tới giờ là vậy luôn :D

thực sự thì cũng ko đảm bảo 100% nhưng có 3 cách để check để member chơi cho vui ( không tinh mấy bác thông minh lao vào tuyển ref ăn refcom rùi bảo là mấy đồng tiền còm nha )
1. Giao diện site :D , kinh nghiệm người đi trước như bạn , @anhtuan02t1 @tranvanchuong , ...
2. SSL
3. Check goldcode

không có 2 cái dưới thì nghỉ đi cho lành :D cơ mà nghỉ thì mình nghỉ dep với post bài ở 4rum VN còn ra nước ngoài post loạn quan trọng kiếm refcom thui :D

bạn viking88hp nói đúng nè, :D
Và HYIP cũng ko có gì đảm bảo 100%, nhiều khi các bạn thấy có thể site này trước Admin hay fast, nhưng tới site sau chả có ma nào dep, site vắng như chùa thì cố sống lay lắt vì có phải trả lãi bao nhiêu đâu, vừa sống để câu dep lại còn để lấy tiếng.Còn có site Admin cũ chạy ngon, anh em đua nhau vào dep, nó ko kiềm lòng dc nó cam, thành ra lại fast, yếu tố người chơi ảnh hưởng khá nhiều tới site.

Bên HYIP có khá nhiều pro danh tiếng như bạn viking88hp đã nêu tên đó, cứ xem post của họ và họ dep site nào để nghiên cứu thêm, từ từ cũng hiểu ra dc nhiều điều lắm, lúc mình mới sang HYIP mình cũng vậy đó :)

Last edited:
Mình ko bao giờ post bất cứ 1 site nào cả, từ trước tới giờ là vậy luôn :D

bạn viking88hp nói đúng nè, :D
Và HYIP cũng ko có gì đảm bảo 100%, nhiều khi các bạn thấy có thể site này trước Admin hay fast, nhưng tới site sau chả có ma nào dep, site vắng như chùa thì cố sống lay lắt vì có phải trả lãi bao nhiêu đâu, vừa sống để câu dep lại còn để lấy tiếng.Còn có site Admin cũ chạy ngon, anh em đua nhau vào dep, nó ko kiềm lòng dc nó cam, thành ra lại fast, yếu tố người chơi ảnh hưởng khá nhiều tới site.

Bên HYIP có khá nhiều pro danh tiếng như bạn viking88hp đã nêu tên đó, cứ xem post của họ và họ dep site nào để nghiên cứu thêm, từ từ cũng hiểu ra dc nhiều điều lắm, lúc mình mới sang HYIP mình cũng vậy đó :)
nhiều người chơi không để ý 1 vài điều là chơi HYIP ăn chủ yếu là RCB chứ profit được vài đồng mấy bố nào bảo ăn profit từ site thay cơm thì đúng là ạ rùi :D . Mình nói thật chứ không ngoa nha :D . Newbie thì chịu khó học hỏi 0.01$ cũng là $ 1000$ cũng là tiền số nhỏ còn không kiếm được thì nói thật bạn kiếm cái gì khi chơi HYIP . Nhiều site dep 1$ RCB lên 1,2$ để ý đi rùi thấy :P ( tranh luận để ae lớn và trưởng thành chứ đố kỵ thì mình out nha :D ) .

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back