• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other [HYIP]Novafinance - 34% - 40% Hourly For 3 Hours

Tối qua bỏ $350 cho 8 ngày của thằng này https://easy-million.com , $30 cho lấy lời mỗi giờ của https://www.20dailycoin.com/ ,ko phải đại gia đâu bạn tại thấy lời quá nên ham rồi làm liều, sắp tới ko có tiền trả nợ trốn :) kaka, mong rằng mọi việc tốt đẹp.
Oh để mình vào đọc tìm hiểu thêm, thanks bạn
:rolleyes: ghê gớm quá ôi cả đống tiền đấy. Ko đc manh động. Tiền đâu dễ kiếm vậy đâu. Cứ từ từ bạn à. Ko nóng vội đc

Tất cả Rcb đã chuyển cho AE xong. AE check ví PM giùm nha. Thanks You!!! :p
Đã nhận RCB. Thank bác nhiều nhé.

ko thấy để bitcoin bên payment system, nên e xin ref ad lun, dep của e là 100$ bitcoin, address 12xozz4WB4LoVRg7gKQB32EPHJ85i2xsMt. Ko biết bên có thể xin ref bit qua payeer ko, vì vừa nãy e request hơi lung tung. Sorry ad trước :oops::p

Cho mình hỏi tí sao nó để "$3.00 BitCoin to 34% - 40% Hourly For 3 Hours." sao nó để plan 34% đáng lẻ sau 3h mình dc 4.02 chứ,
sao Earned Total chỉ có $3.06,
Sao mình đầu tư toàn lổ ko thế này lúc chuyển là $3 mà blockchain nó thu phí hết 0.06 suy ra lúc bỏ vào đầu tư là $3.06, sau khi đầu tư xong 3 giờ "Earned Total:$3.06", chuyển vào ví chỉ có $3.02 => lổ mất $0.04, trời ạ ngồi ngóng thử coi chắc chút dc 4.02 ai dè mất $0.04 là sao huhu :(:(;(

hình như profit là tổng tiền invest với tiền lời lun đó a, vì e làm liều đưa thử 100$, rút về là 102 thôi à :(

có bác nào có group chuyên chơi HYIP hồ li này không cho mình vào với để bik thêm site mới chạy để mà dep. chứ toàn thấy toppic site đã chạy mấy giờ rồi :(

:rolleyes: ghê gớm quá ôi cả đống tiền đấy. Ko đc manh động. Tiền đâu dễ kiếm vậy đâu. Cứ từ từ bạn à. Ko nóng vội đc
Đã dep 4 lần 1$ (tổng 4$),bác RCB cái :)
U11766436

Last edited:
Tất cả Rcb đã chuyển cho AE xong. AE check ví PM giùm nha. Thanks You!!! :p
RCB chuyển cho anh em là sao vậy anh, công nhận em gà quá :(, thôi chắc phải đi học lại :(, cứ như vầy thì ko còn đồng nào mua mì ăn.

hình như profit là tổng tiền invest với tiền lời lun đó a, vì e làm liều đưa thử 100$, rút về là 102 thôi à :(
Nếu tổng tổng tiền invest với tiền lời lun thì nó để là after gì á, còn cái này nó để lời 3 giờ 34% mà, :(, khó hiểu

Nếu tổng tổng tiền invest với tiền lời lun thì nó để là after gì á, còn cái này nó để lời 3 giờ 34% mà, :(, khó hiểu
Haiz,mình mới tham gia HYIP từ tuần trước nhưng cũng nắm hết hầu như toàn bộ thông tin rồi :) Bạn làm ơn dành ra 15' đọc giùm mình hướng dẫn cơ bản hyip trong box hyip cái

newbie ham học hỏi nhưng toàn bỏ qua những bước căn bản đã có sẵn đề rồi mất tiền mới bắt đấu để ý.hazz

Cho mình hỏi tí sao nó để "$3.00 BitCoin to 34% - 40% Hourly For 3 Hours." sao nó để plan 34% đáng lẻ sau 3h mình dc 4.02 chứ,
sao Earned Total chỉ có $3.06,
Sao mình đầu tư toàn lổ ko thế này lúc chuyển là $3 mà blockchain nó thu phí hết 0.06 suy ra lúc bỏ vào đầu tư là $3.06, sau khi đầu tư xong 3 giờ "Earned Total:$3.06", chuyển vào ví chỉ có $3.02 => lổ mất $0.04, trời ạ ngồi ngóng thử coi chắc chút dc 4.02 ai dè mất $0.04 là sao huhu :(:(;(
mấy site hourly tốt nhất chơi PM đã ver :)
đúng rồi , sau 3h thì nhận được 102% tức là 100% deposit + 2% tiền lãi. những site hourly với site after 1 day chủ yếu ăn RCB mà .
có bác nào có group chuyên chơi HYIP hồ li này không cho mình vào với để bik thêm site mới chạy để mà dep. chứ toàn thấy toppic site đã chạy mấy giờ rồi :(
bác lập đi rồi add em với :D
vào đọc những cái cơ bản trong box hyip đi :3 chưa gì đã phang nặng tay vậy, tiền kiếm đâu có dễ đâu :3 vừa rồi chơi nhỏ nhỏ mãi chán quá sau fang toàn 20 - 40$ 1 site ( 1site thường chơi 2 acc / ngày , mình toàn chơi site after 1 day với site có plan ngắn và có vẻ an toàn , thỉnh thoảng chơi site hourly nếu thấy site đó tốt :) rồi kết quả thì ăn 1 vố 1 ngày mất gần trăm đô nên giờ rút kinh nghiệm rồi :))))

mấy site hourly tốt nhất chơi PM đã ver :)

đúng rồi , sau 3h thì nhận được 102% tức là 100% deposit + 2% tiền lãi. những site hourly với site after 1 day chủ yếu ăn RCB mà .

bác lập đi rồi add em với :D

vào đọc những cái cơ bản trong box hyip đi :3 chưa gì đã phang nặng tay vậy, tiền kiếm đâu có dễ đâu :3 vừa rồi chơi nhỏ nhỏ mãi chán quá sau fang toàn 20 - 40$ 1 site ( 1site thường chơi 2 acc / ngày , mình toàn chơi site after 1 day với site có plan ngắn và có vẻ an toàn , thỉnh thoảng chơi site hourly nếu thấy site đó tốt :) rồi kết quả thì ăn 1 vố 1 ngày mất gần trăm đô nên giờ rút kinh nghiệm rồi :))))
Á đù :) mình bị ăn cam 7,5$ do ko check site kĩ,dep vào rồi mới check site :confused: Tiên sư thằng vincom scam mình :oops:

Á đù :) mình bị ăn cam 7,5$ do ko check site kĩ,dep vào rồi mới check site :confused: Tiên sư thằng vincom scam mình :oops:
sportsbet2win.biz nó quá cao tay, nó pending rồi báo người nhà nó mất , hôm sau nó thông báo pay lại , mình dep khô máu luôn ( người khác cũng nghĩ vậy vì nghĩ rằng nó paid lại vậy trong 1 2 ngày tới nó k scam , hơn 40$$ còn trong PM dep sạch, trong forum này cũng k ít bác chết :D ) kết quả thì bác đoán được rồi đấy :D

sportsbet2win.biz nó quá cao tay, nó pending rồi báo người nhà nó mất , hôm sau nó thông báo pay lại , mình dep khô máu luôn ( người khác cũng nghĩ vậy vì nghĩ rằng nó paid lại vậy trong 1 2 ngày tới nó k scam , hơn 40$$ còn trong PM dep sạch, trong forum này cũng k ít bác chết :D ) kết quả thì bác đoán được rồi đấy :D
Kinh,site này mình ko biết,vừa check thấy bảo mật hẳn cả công ty cơ đấy :D
Mình chơi mấy site cùi có khi lãi còn ngon hơn :D

Kinh,site này mình ko biết,vừa check thấy bảo mật hẳn cả công ty cơ đấy :D
Mình chơi mấy site cùi có khi lãi còn ngon hơn :D
nói chung site đó cũng ngon, còn cho tạo multi acc,mình chơi gần chục acc lận :D nhưng rồi bị nó cho cái kết quá đắng :D
chơi mấy site ngon ngon đôi khi bị fast nhưng nói chung vẫn lãi nếu cứ dep đều đều ( giờ mình chơi nhỏ 10$ một thôi , rút kinh nguyệt rồi :D ) và còn an tâm hơn mấy site cùi cùi ,mấy site cùi cùi chơi không khác gì dep vào rồi thắp hương cầu admin pay :D

PAYING
05.06.16 20:28 Receive Received Payment 4.00 USD from account U10630703 to account U11766436. Batch: 135820289. Memo: API Payment. Withdraw to PaddyVu from novafinance.net.
05.06.16 20:29 Receive Received Payment 0.04 USD from account U10630703 to account U11766436. Batch: 135820359. Memo: API Payment. Withdraw to PaddyVu from novafinance.net.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom