Help HYIP không phải là một trò chơi lý thuyết

em ko bao giờ đầu tư vào cái gì mà ko chac chan. nên HIYP em ko dám chơi

- Phàm những chuyện trong thiên hạ, nói riêng là mmo và đặc biệt là HYIP, các vị có thắc mắc cứ đi hỏi những người mà các vị cho là pro, pro phán như nào thì các vị làm ngược lại ắt sẽ thành công.
:D:D:D Vậy mình ko biết gì thì cứ làm ngược lại thằng chỉ đạo là đc :D

Nguoi Malay choi Hyip rat manh

bác nào cho em hỏi 1 trang hiyp có thể tồn tại lâu nhất bao lâu không scam?
Có site chạy 3 năm rùi chưa scam nha :D, lên mấy monitor mà theo dõi :D

hóng

HYIP = scam (99%) chỉ béo cho thằng nào đi đầu ăn tiền ref thôi.

- Phàm những chuyện trong thiên hạ, nói riêng là mmo và đặc biệt là HYIP, các vị có thắc mắc cứ đi hỏi những người mà các vị cho là pro, pro phán như nào thì các vị làm ngược lại ắt sẽ thành công.

Sao lại như thế này được nhỉ ? :(

Nói chung là đừng tin thằng monitor nào cả, tự rèn luyện kinh nghiệm qua đau thương thôi :D

Đầy thằng monitor nó bẫy bằng cách cho ăn 1 thời gian đầu , sau đó nó dụ chơi lớn vào site của nó và mất hết :D

Ai chưa chơi HYIP thì đừng nên thử nếu bạn coi nó là 1 NGHỀ và bạn chỉ dừng lại là 1 người đầu tư (ko tính bạn có máu đỏ đen hay bạn muốn làm admin site, monitor nhé) , vì HYIP đơn giản là LẤY TIỀN CUẢ CÁC CON GÀ CHIA CHO ADMIN VÀ MONITOR. Và tất nhiên ko phải ai chơi cũng lỗ nhưng cỡ 10 người chơi thì 9 người thành GÀ, 1 người thì may mắn chưa thành , nhưng tương lai thì ko chắc :D

bạn có thể thấy rất nhiều người chơi HYIP (nhà đầu tư) đa số 1 thời gian đều nghỉ, chỉ còn 1 số trụ lại thì đa số trở thành MONITOR, ADMIN SITE... Vậy là đủ hiểu rồi chứ :)

muốn kiếm tiền từ HYIP thì chỉ có cách duy nhất là học làm admin site + trở thành monitor, còn nếu chỉ đầu tư đơn thuần 90% bạn sẽ lỗ trong tương lai :) Tất nhiên vẫn có những trường hợp hi hữu nhưng với tỉ lệ rất nhỏ , liệu nó có xảy ra với bạn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,565
Latest member
moonrockkkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back