• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HYIP]4fortune.biz - 21% - 25% hourly for 5 hours

CHờ thằng khác dep mình rút của nó thôi :D
Như enormousinvest biết là scam vẫn dep thêm 1$,đợi thằng khác dep 2$ mình lại rút nguyên 1,04$ :D
Đấy là Admin chưa khóa cổng autopay nên bạn mới rút được, thử vụ eelix xem rút bằng niềm tin luôn, mặc dù vẫn có người dep vào :D

Đấy là Admin chưa khóa cổng autopay nên bạn mới rút được, thử vụ eelix xem rút bằng niềm tin luôn, mặc dù vẫn có người dep vào :D
Lạ nhể? Tại sao nó ko khóa luôn để ăn thêm $ mà lại để hớ hênh vậy nhỉ :eek: cái này mới :cool:

Lạ nhể? Tại sao nó ko khóa luôn để ăn thêm $ mà lại để hớ hênh vậy nhỉ :eek: cái này mới :cool:
Cái đó thì đi hỏi Admin bạn nhé. :D. Mình không phải bạn Admin nên không biết suy nghĩ của nó :D

Sao mình chuyển tiền từ 4fortune sang ví, mà tài khoản 4fortune bị trừ hết còn ví thì không thấy tiền qua là sao mọi người, có phải lừa đảo không, huhu

• Account Balance: $0.00
• Earned Total: $26.89
• Pending Withdrawal: $26.58
• Withdrew Total: $1.00
• Active Deposit: $0.00
---------------------------------------
Withdrawals Overview

• Total Funds Withdrawn: $1.00

• Last Withdrawal: $1.00

-----------------------------------------------
đầu topic mình đã ghi ko dep nữa và xóa link. bạn lại tham gia gr fb nào đó và bị dụ hàng rồi ;). đc 1chút tiền ref mà bạn mất hơn 20$ uổng quá. ko biết mấy bạn dep theo có ai mất tiền ko. mình nghĩ là ko ai lỗ. trừ th ngoại lệ quên add số u khi đk.

lạ gì bạn dep to vào xem ko có tiền ra đâu. mục đích để như vâỵ để những ai kobiết or dep nhỏ vẫn rút đc tiền. và thấy site vẫn ngon vẫn rút đc dep thêm or pr ngk dep vào. nếu dep to thì ad thịt, nhỏ thì để đó nhử cá to

lạ gì bạn dep to vào xem ko có tiền ra đâu. mục đích để như vâỵ để những ai kobiết or dep nhỏ vẫn rút đc tiền. và thấy site vẫn ngon vẫn rút đc dep thêm or pr ngk dep vào. nếu dep to thì ad thịt, nhỏ thì để đó nhử cá to
hay :D:D:D like like (Y) @xuannam0202 like cho bác ý đi nào :D chuẩn cơm mẹ nấu rồi :rolleyes:

Hu vậy mình phải giới thiệu người ta vào chơi mình mới dc rút hay sao hay là mất luôn :(, mới chơi nên ko biết

Hu vậy mình phải giới thiệu người ta vào chơi mình mới dc rút hay sao hay là mất luôn :(, mới chơi nên ko biết
xác định đi bạn dụ gì nữa. thì thoảng vào rút nhỏ lẻ xem đc xu nào thì đc.

Last edited:
Dễ lắm bạn ơi,bạn dep 30$ bằng tk khác vào đó,xong bạn rút hết 26$ còn lại thôi :D khỏi lo mất tiền :p

chỉ mình dc ko mình mới chơi nên cũng không hiểu lắm
Bạn chưa biết thì tốt nhất nên xem mọi người cùng chơi, hoặc hỏi ý kiến của mọi người,khi đã có cảnh báo thì không nên dep tiếp. Còn về số tiền bạn đã đầu tư thì xác định mất, xem như đó là khoản học phí để rút kinh nghiệm! Đặc biết tránh xa các group Fb, các lời giới thiệu bên ngoài. Trong 4rum có nhiều người sẽ giúp đỡ bạn. Chúc bạn kiếm đc nhiều tiền!
Dễ lắm bạn ơi,bạn dep 30$ bằng tk khác vào đó,xong bạn rút hết 26$ còn lại thôi :D khỏi lo mất tiền :p
Bạn biết thì hhướn dẫn người khác, còn không thì thôi. Đừng khuyên những điều không đúng tội người ta.

Bạn chưa biết thì tốt nhất nên xem mọi người cùng chơi, hoặc hỏi ý kiến của mọi người,khi đã có cảnh báo thì không nên dep tiếp. Còn về số tiền bạn đã đầu tư thì xác định mất, xem như đó là khoản học phí để rút kinh nghiệm! Đặc biết tránh xa các group Fb, các lời giới thiệu bên ngoài. Trong 4rum có nhiều người sẽ giúp đỡ bạn. Chúc bạn kiếm đc nhiều tiền!

Bạn biết thì hhướn dẫn người khác, còn không thì thôi. Đừng khuyên những điều không đúng tội người ta.
Thì bác ấy muốn làm sao rút đc số tiền 26$ pending kia còn j,mình giúp thật lòng để lấy lại chỉ có cách dep trên 26$ bằng tài khoản khác xong rút hết sô tiền pending kia mà :D dễ ko :p
P/s: Khu vực mình bôi đen bạn nói ko đúng cho lắm,bạn kia bắt buộc phải dành thời gian ngồi canh ông nào dep thì rút 1$ 1 thôi chứ ko phải là mất hết đâu,dân hyip ko cập nhật tin tức còn nhiều lắm :cool:

các bác nói nhiều làm gì.túm lại là không chơi được nữa.hết

Thì bác ấy muốn làm sao rút đc số tiền 26$ pending kia còn j,mình giúp thật lòng để lấy lại chỉ có cách dep trên 26$ bằng tài khoản khác xong rút hết sô tiền pending kia mà :D dễ ko :p
P/s: Khu vực mình bôi đen bạn nói ko đúng cho lắm,bạn kia bắt buộc phải dành thời gian ngồi canh ông nào dep thì rút 1$ 1 thôi chứ ko phải là mất hết đâu,dân hyip ko cập nhật tin tức còn nhiều lắm :cool:
:eek::eek::eek:o_Oo_Oo_O:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hello, I am a new member. I just want some help about 4fortune.biz..My withdrawal is pending for about two weeks now. They have support form but no reply. Please help me...:(:(:(:(:(

SCAM RỒI NHÉ: Site chạy đc 2 ngày sua khi post

I am not admin!
Plan:
21% - 25% hourly for 5 hours
-Plan 1 $1.00 - $100.00 21.00
-Plan 2 $101.00 - $500.00 23.00
-Plan 3 $501.00 - $1000.00 25.00

13% - 15% hourly for 9 hours
Plan 1 $1.00 - $500.00 13.00
Plan 2 $501.00 - $1000.00 14.00
Plan 3 $1001.00 - $5000.00 15.00

5% - 7.5% hourly for 24 hours
Plan 1 $1.00 - $500.00 5.50
Plan 2 $501.00 - $5000.00 6.00
Plan 3 $5001.00 - $50000.00 7.50
and more...

Accept:
- Perfectmoney
- Payeer
- BitCoin

Check GoldCoders' HYIP Manager License
4fortune.biz - Licensed

Link ref:
No ref:

Rcb: 80% refcom

Proof dep:

hello, I am a new member. I just want some help about 4fortune.biz..My withdrawal is pending for about two weeks now. They have support form but no reply. Please help me.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom