Hướng đi theo captcha hiện tại ổn định ( Theo ý kiến của mình)

mình đăng ký captcha,nó gửi mail đăng ký thành công rồi mà sao mình ko đăng nhập được nhỉ?mình gửi mail lần 2 thì nó bảo thông tin đã được cập nhật.ko biết sao nữa

mình đăng ký captcha,nó gửi mail đăng ký thành công rồi mà sao mình ko đăng nhập được nhỉ?mình gửi mail lần 2 thì nó bảo thông tin đã được cập nhật.ko biết sao nữa
CT Hay fasttypers vậy, fasttypers thì ko có đăng kí theo mail đâu phải đợi r2s mở đợt reg panel
còn CT thì stt của giri.durga4u là New admin will provide in 1 or 2 weeks, chắc chưa creat đc :-?
Còn ko pub info lên đây coi thử coi sao có mail xác nhận rồi mà k vô đc
Ai biết cách reg acc gogetsomes không nhỉ ?
Kiếm trong box refferal có nhiều ng tuyển đấy bạn

gõ mòn bán phím
mà ngày đc có 1$
ai giúp e gõ được nhiều hơn với
...
...
p/s cái bàn phím sắp nát rồi... vậy mà vẫn có 1$/ day .

gõ mòn bán phím
mà ngày đc có 1$
ai giúp e gõ được nhiều hơn với
...
...
p/s cái bàn phím sắp nát rồi... vậy mà vẫn có 1$/ day .
Captcha là cần sự kiên trì. Khi gỏ quen rồi tầm 1 tiếng 1$ thôi. 1 ngày gõ 8 tiếng củng đc 8$ rồi trừ điện nước ăn uống ra lãi củng khoản 5$ Giống như đi làm công nhân thôi :)

Captcha là cần sự kiên trì. Khi gỏ quen rồi tầm 1 tiếng 1$ thôi. 1 ngày gõ 8 tiếng củng đc 8$ rồi trừ điện nước ăn uống ra lãi củng khoản 5$ Giống như đi làm công nhân thôi :)
giỏi qá ngày 8$ luôn..
ngưỡng mộ mấy pro quá :(..

fasstyper do rui.sem tinh yhinh,com pac go ban ngay hay sao ma 1h 1$,spee pac bao nhieu

bác nào có mail có admin captchabucks không?lr die rồi mà ko thấy nó đổi phương thức thanh toán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032
Latest member
ab77press

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week