Suggest Hướng dẫn xử lý add bank lỗi không call, rút tiền và các lỗi khi PP limited quá 180days để rút tiền.

Reactions
14
MR
0.000
Tình hình là sau vài ngày xử lý 3 con pp của mình hêt 180 days để rút tiền. Mình thấy hầu hết chung trong topic ai cuxg bị lỗi giống mình. Mình giờ đã làm dc hết và chia sẻ lại các bạn các kỹ năng và lưu ý như sau, vì 1 phút bốc đồng có thể cả đời bốc sh*t.

1. Cách kiểm tra PP đã hết 180 ngày chưa.
Với hiện giờ, tất cả paypal hết 180 ngày, có paypal gửi mail with tiền, có paypal KHÔNG HỀ BÁO, limit vẫn khóa phần with nhưng chúng ta vẫn with được bình thường. Cách kiểm tra chính xác nhất là dựa theo ngày của case bị limit.

2.Cách đổi tên business
Có nhiều bạn khi vào phần business update trong profile đổi tên thì báo lỗi không đổi được. Với trường hợp này các bạn chỉ cần vào profile -> change name -> change business name ở đây.

3. Add bank báo lỗi, không cần thiết phải call.
Đầu tiên các bạn login vaof paypal, rồi vào phần contact us https://www.paypal.com/selfhelp/home điền 4 số cuối bank number bạn muốn add, rồi ghi " I got error when added bank " - hoặc đại loại thế.
*Lưu ý là primary email vẫn còn access được để nhận mail,

nếu không có vô dc email cũ, hãy tạo 1 email mới và add vào. Sau đó set email mới lên primary.
Với trường hợp bị SM ( hỏi số cc num hoặc bank num cũ ) mà không nhớ thì chịu khó mua 1 vcc add vào để confirm. Rồi làm lại thì sẽ có cc num để add nha.

Sau khi contact, vào mail sẽ thấy được 1 mail của auto nó gửi mình, lúc này mình phải reply lại mail đó nếu không thì tụi pp sẽ không trả lời. Mở mail đó, reply với nội dung
I got problem when added bank. I got error: "
We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date.

"

Please help me

Và chờ thôi, thường trong 12 tiếng nó đã rep mình rồi. Lỗi add bank không được là do cái withdraw nó chưa mở thôi hoặc lỗi thôi. Nó reset lại là ok.

*Lưu ý QUAN TRỌNG KHI ADD BANK NEW VỚI TÊN NEW ĐỂ RÚT

Phải đổi tên business trùng tên với bank trước khi rút, không được add bank trước rồi đổi sau. Vì bank đã add vào nó sẽ tự lưu lại tên chủ bank là tên business lúc add. Và bank add vào rồi thì k remove hay edit được. Còn với trường hợp ai lỡ add rồi rút không được thì cứ inbox mình sẽ giúp (đương nhiên có phí hehe)

Tiện mod stick bài này lên cho a e mới tham khảo luôn nha. kk thấy cứ lập topic hỏi hoài.

bài viết rất ý nghĩa, thanks pro

cảm ơn bạn

rút tiền giao diện mới thấy tầm 20p là completed, ko biết thời gian tiền về bank có lâu ko thớt ?
ghê vậy á, 20ph á, cho xin cái hình trong mail nào . Tôi mới rút, đúng sau 24h mới complete

Bình thường, biết cách setup thì đươc thôi, tớ có 5 cái with là 30p sau compele
em ko rõ, chỉ with r thấy v, ý em hỏi là như vậy có ảnh hưởng đến thời gian về bank ko, nếu hqua completed thì tầm mấy ngày về bank (em xài vietinbank)

Bình thường, biết cách setup thì đươc thôi, tớ có 5 cái with là 30p sau compele
thím thì cái gì cũng kinh r :eek:

ghê vậy á, 20ph á, cho xin cái hình trong mail nào . Tôi mới rút, đúng sau 24h mới complete
hên xui thôi , chính xác là 33 phút là complete :D

hên xui thôi , chính xác là 33 phút là complete :D
Sáng thứ 2 rút, sáng thứ 3 complete, sáng thứ 5 ( sáng nay ) tiền đã về bank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week