Hướng dẫn withdraw paypal us

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
HƯỚNG DẪN TẠO MANGO BANK ACC VÀ WITHDRAW PAYPAL US

Hiện tại có một số bạn thắc mắc Mango bank là gì, làm sao để có $ trong đó? Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn tận tình.

Đầu tiên là về việc tạo Mango Account
Các bạn vào http://Mangomoney.com và chọn signup

Sau đó các bạn điền thông tin vào và chọn next

Các bạn điền một số thông tin bảo mật vào và next

Khi nó hiện ra trang này tức là bạn đã có trong tay một Bank Account:

Bạn vào link này để trở về trang chính:
https://my.mangomoney.com/

Các bạn nhìn vào chổ Account Number mình khoanh màu xanh, Đó là số các bạn cần điền vào Paypal

Việc rút tiền từ Paypal về Mango Money:

Từ Trang chính các bạn chọn Add Money nó sẽ hiện ra trang như sau:

Sau đó các bạn chọn vào Paypal:

Nhìn vô hình thì chắc các bạn cũng hiểu rồi. Nếu bạn nào có gì không biết cứ support yahoo mình, mình sẽ hổ trợ thêm.

PHÂN TÍCH VỀ TÁC DỤNG CỦA VIỆC WITHDRAW VỀ MANGO

Đối với một người kinh doanh thì thời gian và lợi nhuận là 2 thứ quan trọng nhất.

Về thời gian tạo Bank, các bạn chỉ mất 3 phút. Sau đó các bạn vào Paypal của mình và tự tay Transfer Money về Bank Mango, việc này sẽ giúp được các bạn về bảo mật Account Paypal của các bạn, bảo mật được các kinh nghiệm cũng như các thủ thuật cũa riêng mọi người.
Về thời gian rút tiền từ Paypal về Bank Mango, khi các bạn Withdraw tiền về Paypal, thì tầm 24h thì Paypal sẽ báo Withdraw Complete, 1 ngày sau tiền sẽ nằm trong Bank Mango của các bạn (trừ thứ 7 và chủ nhật, nếu Paypal báo complete từ lúc 12h khuya VN tới 8h sáng VN thì 3h chiều các bạn sẽ có $ trong Bank). Như vậy các bạn chỉ mất 2 ngày thì tiền đã về Bank Mango của các bạn.

Về lợi nhuận, bên mình thu với giá rất cạnh tranh.
Mình ví dụ đơn giản: Các bạn có 200$ trong Account Paypal, khi các bạn sell cho các Seller trên 4rum thì thường họ mua giá từ 4.000 – 5.000VND/$ tức là các bạn sẽ nhận được 1.000.000VND, và thời gian hold là từ 8 đến 10 ngày. Nhưng khi các bạn withdraw tiền về Bank Mango thì các bạn chỉ mất 2 ngày vì khi bạn chuyển $ từ Mango của bạn sang Account của mình thì mình sẽ pay tiền Instants cho các bạn và số tiền các bạn nhận được sẽ là 2.000.000VND. Như vậy các bạn sẽ tiết kiệm được 6-8 ngày và lợi nhuận tăng thêm được 1.000.000 VND.
Hi vọng bài này sẽ giúp ít được cho các bạn. Chúc tất cả mọi người làm ăn suông sẽ và phát tài.

"Các bạn có 200$ trong Account Paypal, khi các bạn sell cho các Seller trên 4rum thì thường họ mua giá từ 4.000 – 5.000VND/$ tức là các bạn sẽ nhận được 1.000.000VND, và thời gian hold là từ 8 đến 10 ngày. Nhưng khi các bạn withdraw tiền về Bank Mango thì các bạn chỉ mất 2 ngày vì khi bạn chuyển $ từ Mango của bạn sang Account của mình thì mình sẽ pay tiền Instants cho các bạn và số tiền các bạn nhận được sẽ là 2.000.000VND. Như vậy các bạn sẽ tiết kiệm được 6-8 ngày và lợi nhuận tăng thêm được 1.000.000 VND."
pp mua có 4k-5k/$ thôi à :m077:

ông bên đó là mua pp lí mịt mà. chứ làm gì có chuyện pp mà 4-5k/$. không biết chủ thớt mới từ đầu về nữa :hoc::hoc::hoc:

Bạn nghĩ thế nào là PP Sạch sao là không sạch mà nói vậy? Nếu pp người ta nghĩ là sạch 100% thì có ai đi lập pp us để pay tiền về đó không? Bạn mới là người không biết từ đâu về đó.

Bạn nghĩ thế nào là PP Sạch sao là không sạch mà nói vậy? Nếu pp người ta nghĩ là sạch 100% thì có ai đi lập pp us để pay tiền về đó không? Bạn mới là người không biết từ đâu về đó.
chí lý à nha :m021:
trừ phi pp US do offer yêu cầu thì pp us còn lại thường k dc sạch lắm :m021:->cần tới omo :m066:

cho e hỏi vài câu. bác nào biết thì nói giúp e với nhé. e đang dựa cột để nghe đây

1, tạo bank us để làm gì

2, info vn với ip vn có tạo dc ko

3, từ bank đó thì làm cách nào để rút ra hoặc send về vn

cám ơn các bác nhiều nhé. có bác nào nhận e làm đệ trong lĩnh vực mới mẻ và mạo hiểm này với

Cái này sau 10 ngày nó gửi thẻ đến địa chỉ mình đăng ký, nếu dùng info us để đăng ký thì khi nó gửi thẻ đến thằng có địa chỉ mình đăng ký thì liệu bank của mình có bị đóng lại khi thằng nhận được thẻ nó yêu cầu không vậy...

Cái này sau 10 ngày nó gửi thẻ đến địa chỉ mình đăng ký, nếu dùng info us để đăng ký thì khi nó gửi thẻ đến thằng có địa chỉ mình đăng ký thì liệu bank của mình có bị đóng lại khi thằng nhận được thẻ nó yêu cầu không vậy...
Hên xui, có lúc chưa cần 10 ngày đã lock, có lúc live dai đc hơn 2 tháng mới lock, mà đã lock là lock theo dây, lock cả những tài khoản mango có giao dịch với cái thẻ đó luôn X_X

Hên xui, có lúc chưa cần 10 ngày đã lock, có lúc live dai đc hơn 2 tháng mới lock, mà đã lock là lock theo dây, lock cả những tài khoản mango có giao dịch với cái thẻ đó luôn X_X
thế thì with về bank đấy rồi ngồi khóc với nhau sao....:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back