Hướng dẫn verify tài khoản Paypal bằng thẻ Visa ảo Bancore

teamsales06

Senior
Reactions
172
MR
0.000
Follow me on Facebook
HƯỚNG DẪN VERIFY TÀI KHOẢN PAYPAL
Trước hết bạn cần có email và tạo tài khoản Paypal tại địa chỉ web: paypal.com
Các bạn chọn Sign Up Now để tạo tài khoản và làm theo hướng dẫn trên đó, hoặc theo hình ảnh của chúng tôi bên dưới

Chúc mừng bạn đã verify thành công tài khoản Paypal, bạn có thể bắt đầu sử dụng Paypal để thanh toán online!
Giao diện tài khoản của bạn hiện ra sẽ cho bạn thấy trạng thái(Status) tài khoản Paypal của bạn đã được Verified và số dư là 1.99$

Điều khoản và điều kiện sử dụng xin đọc tại BANCORE.com

Last edited by a moderator:

watalone1

Banned
Reactions
61
MR
0.000
thí dụ mình nạp tiền từ visa thật vào visa ảo,rồi chuyển tiền đó lên paypal,payza moneybooker dc ko.mình hay chơi *** và hyip ngại đk visa thật vì cứ phải lên ngân hàng lấy mã ==.nhưng cũng thắc mắc chả biết công dụng cái thẻ ảo này làm dc gì ngoại trừ việc dk tiện.nếu dc sẵn sàng qua site cậu ủng hộ :">

thí dụ mình nạp tiền từ visa thật vào visa ảo,rồi chuyển tiền đó lên paypal,payza moneybooker dc ko.mình hay chơi *** và hyip ngại đk visa thật vì cứ phải lên ngân hàng lấy mã ==.nhưng cũng thắc mắc chả biết công dụng cái thẻ ảo này làm dc gì ngoại trừ việc dk tiện.nếu dc sẵn sàng qua site cậu ủng hộ :">

chào bác, rất mong được bác ủng hộ

1. thẻ ảo đúng là không lộ thông tin của bác khi thanh toán online
2. verify các loại tài khoản kia đếu OK
3. bác xem thêm các lợi ích khi sử dụng thẻ ảo trong video sau nhé

[video=youtube;BLtND--7F6o]http://www.youtube.com/watch?v=BLtND--7F6o[/video]

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
cái này mua từ chiakhoavang.vn hay là mua từ Bancore ? đã trót giới thiệu thì giới thiệu luôn đi . làm trò

mở cái thread ra newbie mà đọc hiểu chết liền . ko hướng dẫn đầy đủ cách lấy thể cũng không nói phương thức thanh toán vào thẻ . pó tay

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Quan trọng ở đây là cách fund tiền vào bancore ? Điều này thì vẫn chưa thấy được đề cập ???

Quan trọng ở đây là cách fund tiền vào bancore ? Điều này thì vẫn chưa thấy được đề cập ???

Nạp tiền thì có nhiều cách:
1. nạp trực tiếp từ CC
2. mua thẻ cào
3. nhờ người có tài khoản fund cho
....

[video=youtube;z0FW4Ss7gak]http://www.youtube.com/watch?v=z0FW4Ss7gak[/video]

g4usaig0nn01

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
thử rồi, báo là :This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

thẻ phải có ít tiền thì phải :-j

thử rồi, báo là :This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

thẻ phải có ít tiền thì phải :-j

PP sẽ lấy $1.95 từ thẻ để verify, số tiền đó sẽ trả vào tài khoản PP
như vậy thẻ phải có số dư tối thiểu là $1.95 mới verify được bạn nhé

bancore

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Mua bancore ở đâu

Các bạn có thể mua visa ảo Bancore tại các đại lý của chúng tôi : phathanhthe . com hoặc chiakhoavang . vn ...
Các bạn có thể tham khảo các tạo tài khoản Bancore free như sau:
Khi tạo tài khoản các bạn phải có số điện thoại , điền thông tin theo yêu cầu, sau đó click vào Call me, sau khi nghe xong trả lời tự động quý khách bấm 4 số bí mật trên bàn phím mà quý khách muốn khi đăng nhập, đợi thông báo xong, sau đó quý khách đăng nhập bằng số điện thoại của quý khách và 4 số bí mật quý khách lúc nãy đã bấm trên bàn phím.

up cho AE tham khảo cách verify Paypal
Với 1 voucher 5$ ACE có thể verify 2 paypal
trước tiên các bạn tạo 1 tài khoản Bancore Free các bạn sẽ được cấp 1 tài khoản visa Bancore chưa có tiền trong đó
Sau đó các bạn mua voucher 5$ tại các đại lý của chúng tôi và tiến hành nạp voucher.
Khi nạp Voucher Redemption -> trong phần To Card : chọn : Create new vitual card
Vậy là bạn đã có 2 visa : 1 visa ban đầu không có tiền và 1 visa mới nạp 5$
Bạn tiến hành verify Paypal với visa Bancore có 5$ trong tài khoản (mất khoảng 1,99$)
Số tiền còn lại bạn chuyển sang visa ban đầu chưa có tiền để tiếp tục verify Paypal khác. (với chức năng : Transfer Money Between My Cards)
Chúc các bạn thành công. Xem thêm tại : phathanhthe . com

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Cho hỏi làm sao lấy verify code mà không cần đợi 3 ngày (nó không hiện lên lịch sử giao dịch ngay lập tức)

Cho hỏi làm sao lấy verify code mà không cần đợi 3 ngày (nó không hiện lên lịch sử giao dịch ngay lập tức)
Bạn đợi từ 5-7 ngày nhé. Tuy hơi chậm nhưng trắc.

- - - Updated - - -

Xem hướng dẫn mua voucher nạp tiền vào Bancore = VCB
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=3TrVFrcn-0g

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week