Hướng dẫn và share các mẫu blog của blogspot theo các chủ đề [Update thường xuyên]

linhdungvn share cái template VnAlertpay.com :)
đẹp lắm
tiện cho mình xin cái đoạn code chat trực tuyến đc ko ạ, kèm hướng dẫn luôn nha :)

Hỗ trợ Trực tuyến
Hỗ trợ trao đổi mua bán tiền tệ
0127.888.2345
[email protected]

Last edited by a moderator:
fandung.com blog thủ thuật rất hay đó mọi người
fandung.com giờ đã chuyển thành http://www.fandung.blogspot.com rồi nhé mọi người! :D

- - - Updated - - -

linhdungvn ơi, mình coppy cái Header với cái menu trên blog của bạn không biết có được không nhỉ
Thoải mái thôi cậu :))

linhdungvn share cái template VnAlertpay.com :)
đẹp lắm
tiện cho mình xin cái đoạn code chat trực tuyến đc ko ạ, kèm hướng dẫn luôn nha :)
VnAlertpay thì mình đang sell nên ko share đc rồi! Còn code chat trực tuyến 1 thời gian nữa mình xây dựng mấy cái blog cho hoàn thiện rồi viết bài hướng dẫn luôn! :)

ko có gì khác bạn ơi. thấy code blog của chủ thớt pro đó. share để a/e cùng học hỏi nào ^^

Topic hay lắm
Cho mình hỏi là code bạn share và code khi ấn Ctrl + U có gì khác nhau không nhỉ ???
Khi Ctrl + U thì chỉ ra 1 số thành phần code trong blog thôi chứ ko ra hết được! Theo mình biết là vậy! :)

cái này làm site 3x nó có xóa ko nhỉ :s
Không đâu bạn ạ! Mình thấy nhiều Blog 3x làm bằng Blogspot lắm! Nhưng mà thực ra thì cũng hên xui hihi!

Ctrl + U Thì chỉ view được Scound thôi!
Theam của mình http://www.phimchip.com/ :D
Các bạn có blog làm bằng Blogspot cứ đưa lên, 1 là mọi người sẽ ghé thăm blog của bạn, 2 là biết đâu lại được chiêm ngưỡng những mẫu blog đẹp thì sao! :)

Template có mấy site share template free cũng đẹp lắm đó :D ... bác nào pro làm cái topic tổng hợp thủ thuật, thiết kế, chỉnh sửa và SEO Blogger thì hay :D ...

Last edited by a moderator:
làm cách nào để thay mấy cái theme đó vào nhỉ :binhsua112:

Template có mấy site share template free cũng đẹp lắm đó :D ... bác nào pro làm cái topic tổng hợp và chia sẻ thủ thuật chỉnh sửa và SEO blogger thì hay :D ...
Thủ thuật thì trên mạng có khá nhiều rồi cậu, nên tìm các blog chia sẻ do chính tác giả blog viết chứ không phải là đi copy của người khác! SEO cho Blogger cũng có luôn, hiện mình đang sử dụng cho tất cả các blog cách này và thấy khá tốt! Sẽ suy nghĩ thêm về ý kiến của cậu xem sao? :)

- - - Updated - - -

làm cách nào để thay mấy cái theme đó vào nhỉ :binhsua112:
Cậu xem hướng dẫn ở #1 nhé!

Ngoài ra nếu có thắc mắc nào các bạn cũng có thể để lại tại topic này, trong khả năng mình sẽ giải đáp! :)

thank bạn nhiều....:binhsua104:...các temp rất đẹp ^^....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom