Hướng dẫn và chia sẻ quan điểm, phân tích về đồng Pi

Thiệt chứ, giựt tít cho cố vô ;)))

Mình quý 1 ông anh trên công ty chỗ làm cũ nên cũng vào claim hằng ngày để có người chơi với ông cho đỡ buồn thôi, giờ được gần 600 pi gì đó, cũng chẳng hy vọng gì vào nó.
Chỉ mong cái vụ pi pi này nhanh chóng kết thúc đi cho rồi để cho ông anh còn tập trung vào mấy thứ khác có giá trị hơn; chứ thấy ông rủ anh em trong team chơi, rồi tự tay đầu tư mua cái lap cùi để chạy node niết gì đó mình cũng chẳng thấy vui gì mấy, nhưng biết góp ý sao giờ...

Giờ đọc thấy bài này với cái tiêu đề... ghét Pi Network thì không đâu (tại thấy nó cũng chẳng đáng để mất năng lượng bận tâm của mình mấy) mà thấy tức cười chủ thread thì là phần nhiều; đây là 1 trong ít còm men gây war của mình đấy, thích thì report hay ném gạch đá đi, đây lấy hết =)))), ngoài kia công nhân xây dựng cần xà bần nhiều lắm, hiện tại xà bần còn có giá trị thực tế hơn đấy, nực cười ;)))))

Thiệt chứ, giựt tít cho cố vô ;)))

Mình quý 1 ông anh trên công ty chỗ làm cũ nên cũng vào claim hằng ngày để có người chơi với ông cho đỡ buồn thôi, giờ được gần 600 pi gì đó, cũng chẳng hy vọng gì vào nó.
Chỉ mong cái vụ pi pi này nhanh chóng kết thúc đi cho rồi để cho ông anh còn tập trung vào mấy thứ khác có giá trị hơn; chứ thấy ông rủ anh em trong team chơi, rồi tự tay đầu tư mua cái lap cùi để chạy node niết gì đó mình cũng chẳng thấy vui gì mấy, nhưng biết góp ý sao giờ...

Giờ đọc thấy bài này với cái tiêu đề... ghét Pi Network thì không đâu (tại thấy nó cũng chẳng đáng để mất năng lượng bận tâm của mình mấy) mà thấy tức cười chủ thread thì là phần nhiều; đây là 1 trong ít còm men gây war của mình đấy, thích thì report hay ném gạch đá đi, đây lấy hết =)))), ngoài kia công nhân xây dựng cần xà bần nhiều lắm, hiện tại xà bần còn có giá trị thực tế hơn đấy, nực cười ;)))))
Bác đọc comment ở trên giúp e với e bảo sau sẽ rút kinh nghiệm k viết tít gây war nữa rồi mờ

Có cần t làm ko, inbox phí vào đây t quất thẳng vào mặt, nó chả có cái *** gì ngoài cái button để claim cả, thích t làm cho này :)
Thì m làm đi nói nhiều làm gì bảo làm đi từ comment trước rồi còn gì

Sorry anh em thêm lần nữa. Trong lúc cao hứng e có viết tít làm gây war giờ k sửa được nữa. Xin lỗi vì sự bất tiện

Sorry anh em thêm lần nữa. Trong lúc cao hứng e có viết tít làm gây war giờ k sửa được nữa. Xin lỗi vì sự bất tiện
Bạn có muốn thay đổi tiêu đề không? Nếu có thì cho mình biết tiêu đề bạn muốn là gì nhé.

Bạn có muốn thay đổi tiêu đề không? Nếu có thì cho mình biết tiêu đề bạn muốn là gì nhé.
Hừm đổi giúp mình thành hướng dẫn và chia sẻ quan điểm, phân tích về đồng pi cho nó hợp với nội dung mà ae đang tích cực comment bác nhé

Mình đã thay đổi tiêu đề cho phù hợp rùi nha.

Pác thuê mình đi, mình lấy giá rẻ cho. Mình nhận code app tính năng tương tự PI, đẹp hơn và smooth hơn :D
Ý mình là cái Pi nó nổi k chỉ ở cái đó. Thậm chí nó còn kiếm tiền bằng cách dùng quảng cáo trên app. Thiết nghĩ các bạn làm được app như nó sao k tự mạnh dạn làm 1 cái mà kiếm tiền?
Hay các bạn chỉ làm đc cái app có cái số nó nhẩy nhẩy?

Vốn dĩ cái app Pi nó con số nhảy nhảy chứ có con c.ac gì đâu :) M thích t nhảy cho hàng tỉ số cũng dc

Fomo cho lắm vào đâm ra bị ảo hết cả lũ
Trích lời của 1 số ae trong gr tradecoin :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:

Fomo cho lắm vào đâm ra bị ảo hết cả lũ
Trích lời của 1 số ae trong gr tradecoin :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:
View attachment 169573
Haiz. Người ta đào cho vui được thì được k được thì thôi mất cái gì đâu ông ơi. Đã đổi tên tiêu đề đỡ gây war r mà các ô cứ thích thể hiện mà làm gì. Không thích thì đi chỗ khác chơi. Các ô đang phí thời gian của chính mình đấy. Nghĩ cho mình trước đi. Cám ơn

Vốn dĩ cái app Pi nó con số nhảy nhảy chứ có con c.ac gì đâu :) M thích t nhảy cho hàng tỉ số cũng dc
Nó tạo ra được phong trào. Nó có ng dùng, nó kiếm đc tiền từ quảng cáo. Chúng m cứ kêu đơn giản dân coder bọn tao làm được hết vậy sao k làm mà kiếm tiền cho chính bản thân mình đi. Khoe ở trên này với một thằng như tao thì được cái gì, tự mua bực vào chính mình à? Để làm gì?

Ý mình là cái Pi nó nổi k chỉ ở cái đó. Thậm chí nó còn kiếm tiền bằng cách dùng quảng cáo trên app. Thiết nghĩ các bạn làm được app như nó sao k tự mạnh dạn làm 1 cái mà kiếm tiền?
Hay các bạn chỉ làm đc cái app có cái số nó nhẩy nhẩy?
Vốn gì Pi chỉ là cái app có cái số số nhảy nhảy thôi mà. Nó nổi vì nó có đội ngũ muốn ăn không muốn làm, tâm lí chơi free = cày tiền cho nó, đội ngũ những người như bạn spam ref khắp nơi câu kéo người chơi cho nó thì nó nổi thôi.

sao thấy mùi hextra , bitconect ở đây thế nhỉ

Vốn gì Pi chỉ là cái app có cái số số nhảy nhảy thôi mà. Nó nổi vì nó có đội ngũ muốn ăn không muốn làm, tâm lí chơi free = cày tiền cho nó, đội ngũ những người như bạn spam ref khắp nơi câu kéo người chơi cho nó thì nó nổi thôi.
Thì nó phải có tiền để duy trì và làm vốn để tạo giá trị cho đồng tiền chứ bạn. Người ta cũng muốn đồng coin lên sàn để tạo doanh thu và lợi nhuận chứ. Muốn ăn nhưng k muốn làm là bạn tự nghĩ ra đấy chứ, người ta mà k làm thì làm sao n nổi được hả bạn

Anh em nào chưa biết thì xem hướng dẫn bên dưới. Còn anh em nào chơi rồi add zalo 01695481046 cùng nghiên cứu nhé.

HƯỚNG DẪN ĐÀO PI NHANH NHƯ SAU! LÀM ĐÚNG 7 BƯỚC SAU NHÉ:

Bước 1: Vào App Store hoặc CH play gõ "Pi network" rồi tải app về điện thoại

Bước 2: Chọn đăng ký bằng Facebook hoặc đăng ký bằng Phone.
Mình thì chọn đăng ký bằng Phone vì Phone bảo mật hơn Facebook.
Bước 3: Chọn mã vùng VN +84 . Điền sdt vào. Lưu ý: bỏ số 0 đầu tiên (vd: 912172555)
Bước 4: Tạo mật khẩu: Mật khẩu gồm tối thiểu 8 ký tự trong đó có 1 in hoa, 1 số, 1 thường.
VD: " Matkhau123 " .

Bước 5: Nhập họ và tên (không dấu) vào "first name" và "last name"
Mục "Choose username" là tên đăng nhập viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).
Bước 6: Mục "invitation code" nhập:anhtu28794 rồi ấn submit.
⚠ Chú ý: Nhập đúng mã (anhtu28794 ) để được hưởng số Pi được đào từ mình.
Bước 7: tích dấu sét để tự động đào.

⚠ Lưu ý: sau 24h sẽ tự động tắt mình chỉ bỏ ra 5s vào app tích dấu sét(⚡) lại cho tự đào thôi
Cứ tích thôi, vì biết đâu bất ngờ.

Các bạn làm theo hướng dẫn bên dưới nhé.
Note: Invitation Code tăng 25% công suất đào của mình là: anhtu28794
Zalo hỗ trợ: 01695481046

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week