Hướng Dẫn Ủng Hộ Quỹ Từ Thiện

Chúc quỹ ngày càng phát triển, làm nhiều điều có ích hơn cho cộng đồng, thay mặt team "Happy Together" :)

Số tiền chuyển khoản 1,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu đồng
Tài khoản ghi có 0531000270456
Tên chủ tài khoản ghi có TRAN VAN GIAP
Nội dung chuyển tiền newbiemmovn - ung ho tu thien
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 1209140279565001
Thời gian Ngày 12 tháng 09 năm 2014 11:58:21

Last edited:
Phiền Bác Giáp pm yahoo trung gian: Cuipap1984
Xác nhận hộ em cái. Híc. Em đến trước lại thành đến sau á

Chúc quỹ ngày càng phát triển, làm nhiều điều có ích hơn cho cộng đồng, thay mặt team "Happy Together" :)

Số tiền chuyển khoản 1,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu đồng
Tài khoản ghi có 0531000270456
Tên chủ tài khoản ghi có TRAN VAN GIAP
Nội dung chuyển tiền newbiemmovn - ung ho tu thien
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 1209140279565001
Thời gian Ngày 12 tháng 09 năm 2014 11:58:21
đã nhận và đã cập nhật tên bác vào danh sách ủng hộ quỹ tháng 9 cảm ơn bác nhiều ,chúc bác mạnh khỏe ,vui vẻ ,hạnh phúc ,kiếm được nhiều tiền :D

Không có đội ngũ làm từ thiên ở Hà Nội và các chương trình ở Hà Nội hả bác @chemgio ?

Không có đội ngũ làm từ thiên ở Hà Nội và các chương trình ở Hà Nội hả bác @chemgio ?
tìm chưa ra người tin tưởng để giao trọng trách ,còn người cảm thấy tin tưởng được thì ko nhận trọng trách lãnh đạo chỉ có thể tham gia nên đành bó tay chờ đủ duyên :D

tìm chưa ra người tin tưởng để giao trọng trách ,còn người cảm thấy tin tưởng được thì ko nhận trọng trách lãnh đạo chỉ có thể tham gia nên đành bó tay chờ đủ duyên :D
e ở Hà Nội, nên cũng muốn đóng góp làm 1 số chương trình từ thiện ở đây, hi vọng 1 ngày nào đó có thể tổ chức và phát triển quỹ từ thiện ở Hà Nội, mỗi vùng nên có 1 tổ chức như vậy, mới tham gia diễn đàn chưa thể khẳng định được uy tín, hẹn 1 ngày nào đó ạ :D e xin ủng hộ 200.000 vào quỹ , đã gửi vào tài khoản VCB Trần Văn Giáp ạ
Hi vọng số tiền sẽ được sử dụng đúng đắn và hiệu quả nhất ạ, e cảm ơn :D

e ở Hà Nội, nên cũng muốn đóng góp làm 1 số chương trình từ thiện ở đây, hi vọng 1 ngày nào đó có thể tổ chức và phát triển quỹ từ thiện ở Hà Nội, mỗi vùng nên có 1 tổ chức như vậy, mới tham gia diễn đàn chưa thể khẳng định được uy tín, hẹn 1 ngày nào đó ạ :D e xin ủng hộ 200.000 vào quỹ , đã gửi vào tài khoản VCB Trần Văn Giáp ạ
Hi vọng số tiền sẽ được sử dụng đúng đắn và hiệu quả nhất ạ, e cảm ơn :D
ý tưởng mỗi vùng có 1 mmo4me charity a đã nghĩ ra ngay từ khi mới lập mmo4me charity nhưng quan trọng phải tìm người tin tưởng có kinh nghiệm và chịu lãnh đạo nhóm nữa ,từ từ rồi sẽ có ,a đã nói vicgiap check bank khi nào nhận được tiền sẽ update em vào danh sách ủng hộ quỹ tháng 9 cảm ơn em ,chúc em vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc :D

quỹ đã nhận được 200k của @tbuzz89 và 100k của @tmtm ,đã update tên vào danh sách ủng hộ quỹ tháng 9 ,chúc tbuzz89 và tmtm vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc ,kiếm được nhiều tiền ,lưu ý tbuzz89 khi chuyển tiền ủng hộ quỹ nhớ ghite note là username trong forum ,vì em không ghi gì thì tụi a sẽ ghi là quý nhân = vô danh :D

quỹ đã nhận được 200k của @tbuzz89 và 100k của @tmtm ,đã update tên vào danh sách ủng hộ quỹ tháng 9 ,chúc tbuzz89 và tmtm vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc ,kiếm được nhiều tiền ,lưu ý tbuzz89 khi chuyển tiền ủng hộ quỹ nhớ ghite note là username trong forum ,vì em không ghi gì thì tụi a sẽ ghi là quý nhân = vô danh :D
e chưa đọc kỹ phần ghi đó nên k biết :D lần sau ủng hộ sẽ ghĩ rõ ạ, chúc anh em trong đó làm ăn giỏi và từ thiện cũng hay ạ :D

@chemgio em có up bài trong topic http://mmo4me.com/threads/vo-thi-ngoc-nu-doa-hoa-khao-khat-duoc-song.200706/#post-3824426 hoàn cảnh cũng rất khó khăn,bi đát... anh @chemgio có thể nào trích ít tiền quỷ ra gửi cho chị ấy được không?..! Đây mới chính là những hoàn cảnh cần phải giúp đỡ..! cảm ơn
trong bài post đó mình đã trả lời rồi bạn xem lại nhé ,và theo như mình biết trên face cũng đang có sự kêu gọi cho trường hợp này :D
chemgio a chém gió dạo này khỏe không? Tháng này mọi người có định tổ chức chuyến đi giúp đỡ những người cơ nhỡ nào không? :)
tháng này đi phát quà đêm và ở lớp học tình thương nha em ,cảm ơn em ,anh vẫn khỏe ,em khỏe ko ,dạo này ít thấy em xuất hiện :D

trong bài post đó mình đã trả lời rồi bạn xem lại nhé ,và theo như mình biết trên face cũng đang có sự kêu gọi cho trường hợp này :D

tháng này đi phát quà đêm và ở lớp học tình thương nha em ,cảm ơn em ,anh vẫn khỏe ,em khỏe ko ,dạo này ít thấy em xuất hiện :D
@chemgio:D khi nèo di từ thiện,,, có bạn nữ nào chưa người iu ,mà ko có xe thì alo cho Heo nhé:D chạy xe đạp qua rước đi liền

quỹ vừa nhận được 300k của bạn @ngumax2014 ủng hộ cho quỹ tháng 9,đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 9 ,cảm ơn bạn nhiều chúc bạn vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc kiếm được nhiều tiền :D

quỹ vừa nhận được 200k của bạn @quoccuong1912 và 200k của 1 bạn quý nhân ủng hộ cho quỹ tháng 10,đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 10 ,cảm ơn 2 bạn nhiều chúc bạn vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc kiếm được nhiều tiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week