• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hướng dẫn unban dự án Megatypers

kimdai

Verified
Reactions
172
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
sau nhiều lần unban thành công dự án mega, mình có chút kinh nghiệm muốn chia sẻ cho mọi người ( ai biết rồi thì cho mình xin nhé hoặc chủ đề này đã được bạn khác chia sẻ rồi thì cho mình xin lỗi luôn)

B1: Các bạn vào https://typersupport.zendesk.com/home
B2: Đăng ký một tài khoản :( nhớ là password phải vừa có cả chữ hoa,dài hơn 6 kí tự,bao gồm số , và kí tự đặc biệt)

B3: bạn Login vào và nhấn Submit a request

B4 : bạn điền vào mẫu sau với
Subject: Unban my ID:-mailtaikhoandk- (vd: Unban my ID:[email protected]-)
Description : điền giống Subject
rồi nhấn submit

B5: Typersupport sẽ gửi cho bạn 1 ticket trong mail. bạn vào mail click vào đường dẫn

B6: sau khi click chon đường dẫn, nó lại hiện ra phần check your exesting request và bạn lại điền vào phần Add a comment to this request như phần trên Unban my ID:-mailtaikhoandk- . RỒi nhấn submit

B7: typersuppert lại gửi cho bạn 1 mail ticket nữa, bạn vào mail và lại click vào đường dẫn và lại điền vào phần add a comment to this request như mẫu unban trên (vd Unban my id:[email protected]-) rồi submit.
Thế là xong và thường xuyên vào xem admin trả lời
lần đầu tiên post bài , có gì sai xót mong mọi người bỏ qua cho

hơi rườm ra theo quy định chung, nhưng cũng like cho tinh thần share :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week