Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Theo mình thấy thì có thể cài flash player riêng, browser.exe thì cùng thư mục với cái traffic click botz đấy cậu.
bác cho e hỏi, có phải cài xong flash là browser ko bị lỗi html5 phải k bác, với lại là làm thế nào để cài cái này mà nó chỉ dành cho cái browser.exe đó mà ko cài cho firefox hả bác, cài xong thì nó hiện cái phần bổ trợ shockwave flash trong firefox ấy, tại vì máy e giờ rất nhiều profile, cài xong mà nó chui vào từng profile, mở lên chạy ngốn ram lắm, ko ổn, gỡ tay = cách xóa cái shockwave đó trong từng con firefox ko khả thi vì máy e 1000 cái profile :confused:

bác cho e hỏi, có phải cài xong flash là browser ko bị lỗi html5 phải k bác, với lại là làm thế nào để cài cái này mà nó chỉ dành cho cái browser.exe đó mà ko cài cho firefox hả bác, cài xong thì nó hiện cái phần bổ trợ shockwave flash trong firefox ấy, tại vì máy e giờ rất nhiều profile, cài xong mà nó chui vào từng profile, mở lên chạy ngốn ram lắm, ko ổn, gỡ tay = cách xóa cái shockwave đó trong từng con firefox ko khả thi vì máy e 1000 cái profile :confused:
Vấn đề của cậu chắc fải qua máy ảo mà sử dụng tool, chứ cơ bản flash player cài là full máy sử dụng rồi.
acc tạo sẵn là gì vậy bác :D
LazySSH: demo|demo
Traffic Click Botz: test|test
Mình vào link tạo acc vẫn bt mà ta.

Vấn đề của cậu chắc fải qua máy ảo mà sử dụng tool, chứ cơ bản flash player cài là full máy sử dụng rồi.

LazySSH: demo|demo
Traffic Click Botz: test|test
Mình vào link tạo acc vẫn bt mà ta.
dùng acc sẵn này, là không bị lỗi html5 phải không bạn , rồi trên vps phải cài flash player nữa a?
mình auto toàn bị cái bản stop working , bạn biết cách khắc phục không a ?

dùng acc sẵn này, là không bị lỗi html5 phải không bạn , rồi trên vps phải cài flash player nữa a?
mình auto toàn bị cái bản stop working , bạn biết cách khắc phục không a ?
Lỗi của tool mình ko support dc đâu cậu.

Lỗi của tool mình ko support dc đâu cậu.
acc này điền trong license nhưng vẩn không thể login vây sandaru
nó cứ hiện conneting to server....
@sandaru

Có bro nào có tool boot vs scan ssh share vs :(

@sandaru Cái này dùng được trên máy ảo không cậu , vì mới bị suppend con vps gg :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week