Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Mình scan từ sáng đến tối trên máy nhà, mà sao không được con nào live nhỉ? có càn mở port gì không bác@sandaru

Mình scan từ sáng đến tối trên máy nhà, mà sao không được con nào live nhỉ? có càn mở port gì không bác@sandaru
sang đến tối nhưng check bao nhiêu ip mới được chứ bạn, vi du sáng đến tối 1k hay 10k ip chừng 10k mà ko ra thì cũng bình thường thôi. chừng 50 hay 100k ip mà ko ra 1 cái ssh nào mới có vấn đề @@!

sang đến tối nhưng check bao nhiêu ip mới được chứ bạn, vi du sáng đến tối 1k hay 10k ip chừng 10k mà ko ra thì cũng bình thường thôi. chừng 50 hay 100k ip mà ko ra 1 cái ssh nào mới có vấn đề @@!
mình không để ý, nhưng mà mình chạy 1500 thread chắc cũng hơn 50k, lúc nào sẽ bật teamview nhờ mấy bác xem hộ

Giúp e với cứ đc 1 lucd bị wrong rồi đơ luôn ko scan đc :'(

....

thím thớt ơi cho em hỏi, em cài hết như bác nói rồi, Nhưng đến lúc tool nó chạy cứ được 1 lần nó lại hiện ra ntn là bị làm sao vậy. Ko clix vào nó không chạy nữa, chắc em nghĩ lỗi cũng nhỏ thôi nhưng em không biết khắc phục

thím thớt ơi cho em hỏi, em cài hết như bác nói rồi, Nhưng đến lúc tool nó chạy cứ được 1 lần nó lại hiện ra ntn là bị làm sao vậy. Ko clix vào nó không chạy nữa, chắc em nghĩ lỗi cũng nhỏ thôi nhưng em không biết khắc phục
View attachment 67948
Bạn tắt UAC của Windows đi đây :D

Bạn tắt UAC của Windows đi đây :D
vào đâu tắt thím ơi, chỉ em kỹ kỹ 1 tý đc ko. E vừa xem cái hướng dẫn ở trang 1 vừa google thần trưởng suốt từ trưa đến giờ mới cài xong mà nó cứ lỗi đến chỗ này éo google đc nữa :(

Control Panel\System and Security\Action Center --> change user account control settings --> kéo xuống never notify :D
oh, thế không phải rồi bác ơi, cái đó em kéo hết xuống rồi vẫn bị ak

vào đâu tắt thím ơi, chỉ em kỹ kỹ 1 tý đc ko. E vừa xem cái hướng dẫn ở trang 1 vừa google thần trưởng suốt từ trưa đến giờ mới cài xong mà nó cứ lỗi đến chỗ này éo google đc nữa :(
Click Start, and then click Control Panel.

In Control Panel, click User Accounts.

In the User Accounts window, click User Accounts.

In the User Accounts tasks window, click Turn User Account Control on or off.

If UAC is currently configured in Admin Approval Mode, the User Account Control message appears. Click Continue.

Clear the Use User Account Control (UAC) to help protect your computer check box, and then click OK.

Click Restart Now to apply the change right away, or click Restart Later, and then close the User Accounts tasks window.

Cách 2 :D
Vào registry (cmd và nhập regedit)
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Policies\System

In the details pane (Right Pane), locate the EnableLUA key (REG_DWORD type). Double click to Modify. In the Value data box, type 0 (zero), and then click OK.

View attachment 67948

IE => Tools => Internet Options => Tab Security => Internet => Custom Level => Lauching applications and unsafe files => Enable là hết

UAC là giả dối, ko liên quan gì tới cái mở files ko nguồn gốc rõ ràng =))

IE => Tools => Internet Options => Tab Security => Internet => Custom Level => Lauching applications and unsafe files => Enable là hết

UAC là giả dối, ko liên quan gì tới cái mở files ko nguồn gốc rõ ràng =))
Thank thím, làm em cứ loay hoay mãi, Yêu v.c.l. Hôn cái Moaz.z.z...

sao cái lazy ssh của em check mấy chục dải IP mà chả ra cái nào là sao nhỉ các thím ơi... Cấp cứu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom