• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

ko co VPS có xài dc ko thớt :(

tới bước này thì ko có VPS thì làm sao thớt ơi, em xin cảm ơn nhiều

thank chủ thớt rất nhiều

của mình chạy được khoảng 1k ssh thì đứng và lỗi xampp. có hướng khắc phục không thớt?

tới bước này thì ko có VPS thì làm sao thớt ơi, em xin cảm ơn nhiều

của mình chạy được khoảng 1k ssh thì đứng và lỗi xampp. có hướng khắc phục không thớt?
Thằng Lazy mình ít khi scan lắm, specs tương đối như 2 core 8GB ram mình treo tầm 600 threads trở xuống chứ ko dám hơn nên cũng ko gặp cái lỗi đứng nhiều cho lắm, 1-2 lần. Xampp thì nó ko có cách fix rồi, chỉ có kill rồi bật lại thôi cậu.

mình 16 core. 24gb ram. mà vẫn treo...thím có cái nào check pass/user chạy 1k threads share mình với.

thanks

Thằng Lazy mình ít khi scan lắm, specs tương đối như 2 core 8GB ram mình treo tầm 600 threads trở xuống chứ ko dám hơn nên cũng ko gặp cái lỗi đứng nhiều cho lắm, 1-2 lần. Xampp thì nó ko có cách fix rồi, chỉ có kill rồi bật lại thôi cậu.

đã tést em này...nhưng vẫn chỉ 500-1k vẫn bị treo...chẳng biết bị gì...
Thế cậu chịu khó scan = Lazy đi. Nó đứng thì tắt đi bỏ list vào lại, lúc nó đứng thì mình vẫn save dc list nó check live.

1 list khoảng 300k...mà làm thế chắc chết...đang tìm hiểu thêm và scan nhỏ lẻ nhưng thời gian scan lâu quá.

Thế cậu chịu khó scan = Lazy đi. Nó đứng thì tắt đi bỏ list vào lại, lúc nó đứng thì mình vẫn save dc list nó check live.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom