Suggest Hướng dẫn tạo paypal us hoặc chuyển vn->us

thanglunne

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hiện em có paypal vn rồi mà 1 số web em order nó k cho paypal vn shipping to us. Em có địa chỉ lẫn số dt bên us rồi.Ai hướng dẫn e với :( cảm ơn rất nhiều
PS: paypal us dùng visa us dk nhưng khi xài chọn visa vn được không ?

lên ebay mua thì đc :D. Visa vn dùng vô tư có điều fee nó hơi củ chuối
dạ em dùng web khác nó k cho ah :( h cần order mà ngại dùng thẻ của ng nhà bên us quá @@

site nào mà căng vậy. Cùng lắm lên amz ship hàng là đc chứ gì. Amz nó đâu có thiếu thứ gì. Giá cả thì thuộc hàng chất lượng vs rẻ nhất rồi
tại e có ng nhà bên đó giá rẻ hơn nhìu so với dịch vụ :) mà ngại dùng thẻ ng ta. web nội địa lun. kiểu newegg đó

Hiện em có paypal vn rồi mà 1 số web em order nó k cho paypal vn shipping to us. Em có địa chỉ lẫn số dt bên us rồi.Ai hướng dẫn e với :( cảm ơn rất nhiều

Pm nhé tôi chỉ cách

Bạn có điều kiện hơn rất nhiều mem ở đây. Họ có paypal US fake nhưng limited 1 phát đa số coi như chờ rút
...
Còn bạn có sđt, address, VISA US rồi còn ngại ngần gì mà ko tạo Paypal US chính chủ, qua đc các step khai ID SSN, address bạn còn có thể ship nhiều add điều mà nhiều người muốn còn ko đc. Trước mình chuyển tiền cho du học sinh US, Paypal họ đã xác minh đầy đủ xài và nhận tiền thoải mái lắm, ko lo như những bạn fake US ở đây

Có ai biết cách tạo nhiều pp us mà vẫn fake để sống được ko nhỉ

THớt pm mình chỉ cho cách mua hàng từ pp

Bạn có điều kiện hơn rất nhiều mem ở đây. Họ có paypal US fake nhưng limited 1 phát đa số coi như chờ rút
...
Còn bạn có sđt, address, VISA US rồi còn ngại ngần gì mà ko tạo Paypal US chính chủ, qua đc các step khai ID SSN, address bạn còn có thể ship nhiều add điều mà nhiều người muốn còn ko đc. Trước mình chuyển tiền cho du học sinh US, Paypal họ đã xác minh đầy đủ xài và nhận tiền thoải mái lắm, ko lo như những bạn fake US ở đây
thím nói rõ hơn dc k, e k hiểu lắm
tại sao paypal US fake nhưng limited 1 phát đa số coi như chờ rút
hoạc qua đc các step khai ID SSN, address bạn còn có thể ship nhiều add điều mà nhiều người muốn còn ko đc

thanks

thím nói rõ hơn dc k, e k hiểu lắm
tại sao paypal US fake nhưng limited 1 phát đa số coi như chờ rút
hoạc qua đc các step khai ID SSN, address bạn còn có thể ship nhiều add điều mà nhiều người muốn còn ko đc
thanks
fake thì khó gỡ chứ làm sao hả cha. Còn gỡ xong các step bên dưới thì paypal trust. Ship tẹt ga

Mấy nhân viên pp ngu bỏ mịa, hàng chính chủ thì up k qua còn hàng fake thì qua vèo vèo, vây nên dịch vụ fake sống khỏe

Cái check proof đó, hình như là nó check auto chứ chẳng phải nhân viên gì, nếu acc ko phạm rule hoặc hành động high risk thì gần như cứ up proof là qua, proof fake cũng thế. Còn acc nó thấy high risk rồi thì dù có chính chủ đi nữa cũng đi...

Mấy nhân viên pp ngu bỏ mịa, hàng chính chủ thì up k qua

Xin hỏi cậu sống ở US à? Cậu có thẻ xanh thường trú nhân hay là đã trở thành công dân US mà phát biểu cứ như là đúng rồi vậy.

Fake thì cũng có thể qua có thể không

Nhưng nói up hàng thiệt như Passport hoặc Driver License mà không qua thì tôi không đồng ý.

PP thì đúng vừa ngu và cũng khôn.

Last edited:
Trước mình chuyển tiền cho du học sinh US, Paypal họ đã xác minh đầy đủ xài và nhận tiền thoải mái lắm, ko lo như những bạn fake US ở đây

Cái này rất đúng vì bank họ dùng verify là bank thiệt chứ không phải bank ảo mua online. Mấy cái bank ảo mua online sớm muộn gì cũng bị PP US blacklist.

PP thực ra nó cũng không ngu đâu vì bank online blacklist nó vẫn cho add vô rồi... từ từ xử lý sau.

IP US cũng thiệt chứ không phải VPS/VPN/SSH, chuyện phát hiện ra IP giả là chuyện sớm muộn với PP thôi.

Còn chuyện fake giấy xác nhận SSN là không tưởng, vì khi khai báo SSN PP đương nhiên check được 1) SSN khớp với người dùng và 2) là nhân viên của công ty nào.

bác nào nhận check out ebay và site pm em nhé

bán 1 acc Paypal Us ver 100%, reg hơn 2 năm, 2 lần gỡ limit, 2 lần with tiền Payoneer, kèm mail gốc, giấy tờ đầy đủ, 5 triệu nhé, YH newstartup2k16

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week