Ask Hướng dẫn sử dụng tools RRS

Các bác muốn share mà cứ đồi người ta pm vào tận YH cho :D. Ảo tưởng vồn. Cần cái RRS này thì pm YH em :p - edmceh

có bác nào làm được sharkgame không. Em có 1 acc mà đang không có điều kiện làm được. Bác nào làm được thì làm với em. Net paid các bác 9 em 1 ạ :(. E có cũng có cái tool rrs như trên ạ :). acc info viet balance đang có 70$ ạ. bác nào làm được e cung cấp đủ info của e cho các bác ạ. Thanks :)
bác chiến sharkgames à! pm e e chơi cùng bác!

tool rrs của bạn kia share toàn virrut...! mình cảnh báo cho các bạn đề phòng nhé :)
check ra thif la : Virus.Acad.Generic, ahcktool.win32 , Sẵn đây cảnh báo mọi người cẩn thận bạn @tanlehdc
Mình nhận file từ bạn, và dính virut khá nhiều.Nên mình cảnh báo cho mọi người, có gì bỏ qua nhé :)

HEUR:Virus.Acad.Generic là một bệnh nguy hiểm của Windows và lừa đảo được lan truyền rộng rãi trên Internet.Nó là tuyên truyền thông qua mạng xã hội, phần mềm miễn phí cũng như thư rác.Một khi bị nhiễm, máy tính của bạn sẽ bị hư hỏng nghiêm trọng. HEUR:Virus.Acad.Generic làm cho Internet (Chrome, Firefox, IE) để thay đổi trang chủ mặc định đến một công cụ tìm kiếm ngẫu nhiên và cho phép nhiều các thanh công cụ để cài đặt, có thể kết thúc xung đột với nhau và đâm internet của bạn.Ngoài ra, HEUR:Virus.Acad.Genericcó thể làm chậm máy tính biểu diễn như nó ăn lên rất nhiều tài nguyên hệ thống.

Trong nền, HEUR:Virus.Acad.Generic có thể vô hiệu hóa các chương trình hợp pháp, SYP về các hoạt động internet của bạn và ăn cắp thông tin nhạy cảm vv Nếu không có bất kỳ nghi ngờ, HEUR:Virus.Acad.Generic là một loại virus nguy hiểm cần được loại bỏ ngay lập tức.Tuy nhiên, nhiều chương trình chống virus chỉ có thể phát hiện nó, họ không thể loại bỏ các dịch hại hoàn toàn

***:HackTool: Win32/Patch.B làm cho các máy tính bị xâm nhập chậm lại.Nó có thể được sử dụng bởi tin tặc để mở backdoor hệ thống và theo dõi hoạt động duyệt web của người dùng.Kẻ tấn công từ xa có thể kiểm soát các máy tính bị nhiễm, thu thập dữ liệu nhạy cảm và sử dụng nó bất hợp pháp.Đây là mục đích chính của HackTool: Win32/Patch.B. - See more at: http://www.yacss.com/vi/guides/remo...lwin32patch-b-virus.html#sthash.xkIbuaGh.dpuf

Last edited:
tool rrs của bạn kia share toàn virrut...! mình cảnh báo cho các bạn đề phòng nhé :)
cái tool mình đc chủ thớt này share , máy đang dùng KIS và thấy BÌNH THƯỜNG :3

check lại file của mình đc share trên virus total đây

image.php

cái tool mình đc chủ thớt này share , máy đang dùng KIS và thấy BÌNH THƯỜNG :3

check lại file của mình đc share trên virus total đây

image.php
Hôm qua quên chụp cái hình...file của tanlehdc gửi cho mình,check ra virut cả đống...!!!

virut sẵn cái lờ, đồng bọn bạn ah...! check trên viruttatol nhé..! có vài topic thấy 2 bạn cũng có vẻ thân thân đấy ....
:)). Bạn rảnh thì qua YH mình team view check choác live cho coi :D

Lũ gà con éo biết kiếm tiền = cách nào, chỉ biết cách đi rình rồi trộm.....
ôke . bác có con nhỏ nên bác cẩn thận :)) . em không có vướng đâu.
làm éo gì phải cẩn thận, người cẩn thận là thằng gắn virut để rình mò và đi ăn cắp thông tin ấy.... chỉ có lũ gà con éo biết kiếm tiền bằng cách nào nên sử dụng cách kiếm tiền của con chó...Thôi next..đi kiếm tiền đây ...!

@hungit
Lũ gà con éo biết kiếm tiền = cách nào, chỉ biết cách đi rình rồi trộm.....

làm éo gì phải cẩn thận, người cẩn thận là thằng gắn virut để rình mò và đi ăn cắp thông tin ấy.... chỉ có lũ gà con éo biết kiếm tiền bằng cách nào nên sử dụng cách kiếm tiền của con chó...Thôi next..đi kiếm tiền đây ...!
e biết bác giàu mà có nói gì đâu , em nghèo cũng có vướng mấy anh giàu như bác đâu.
http://huetoday.net/tool-rrs-vinh-vien-gia-10--7087-1-1
tool nó có người bán 10$. Em dc share nên share lại thôi. Còn khi bác nói đụng chạm đạo đức. Thì bác cũng nên xem lại mình . oke :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week