Ask Hướng Dẫn Sử Dụng ExtremeWare-Multi-Poster Ultimate

xóa captra là như nào hả a nokia? chỉ riêng site katz thôi hay j ạ?
từ lúc mới đăng kí site này e post có cần điền captra j đâu nhỉ?
hay nó phát hiện mình post bằng auto nên chặn :): :(
thử mấy trang việt nam như hdvietnam thì toàn báo lỗi thôi, ếch hiểu nối j :|
a nokia vẫn post bình thường chứ???
a gửi mail cho e 3 4 cái temp chuẩn để e test đc không?

tiện cho e hỏi chút là Filesonic , Filserve ,Hotfile có host nào cấm k đc post xxx k ạ?
nếu cấm up thì lúc up mình sửa tên chắc up đc hết, nhưng cũng ghê ghê sao ấy, mua acc tiền tính bằng $ mà bị cấm thì teo :))
e đang chơi HD nhưng định chuyển sang xxx xem sao :D
nếu có thể bác nokia pm tin nhắn or mail cho em list 4rum XXX để e post thử mấy topic xem sao nhé ( bác biết site nào lớn thì ghi chú cho em với :D, kiểu như trang HD tehparadox ý)
email em: [email protected]

Xin hỏi về cách add icon trong mutiposter black , giúp mình với

cho mình hỏi có phải địa chỉ của icon là ở dạng số ko , mà nếu lấy được thì mình điền nó vào cái ô màu đỏ mình khoanh bên dưới hay ô nao trong 9 ô kia. ( mình làm cho hotfile)

một điều nữa cho mình hỏi cách tìm địa chỉ icon của trang này với . Trang này rất đặc biệt

http://www.warezgen.com/forum/

Xin cảm ơn các bạn

sau khi có icon mình muốn rồi thì điền số đấy vào ô nào cũng đc trong 9 ô kia hả bạn. Có phải thủ tục j` ko , mình làm cho hotfile nhưng trong 9 hình đấy ko thấy có của hotfile >"<.

Multi Poster Ultimate có post đc những trang IPB ko bạn , nó có post đc những trang co capchar ko

Cho mình xin cái Microsoft.NET framework mà bạn dùng để chạy Multi Poster Ultimate với , mình lên mạng tìm bản 3.5 cài vào no cứ báo

hix, giúp mình với

Last edited by a moderator:
sau khi có icon mình muốn rồi thì điền số đấy vào ô nào cũng đc trong 9 ô kia hả bạn. Có phải thủ tục j` ko , mình làm cho hotfile nhưng trong 9 hình đấy ko thấy có của hotfile >"<.

Multi Poster Ultimate có post đc những trang IPB ko bạn , nó có post đc những trang co capchar ko

Cho mình xin cái Microsoft.NET framework mà bạn dùng để chạy Multi Poster Ultimate với , mình lên mạng tìm bản 3.5 cài vào no cứ báo

hix, giúp mình với

please !!!!!!!!

dùng bản crack hả bạn, ko đc đâu, mua bản quyền đi :D mình thử rồi
post đc 1 số IPB thoai (trên đầu ngón tay)
ko vượt đc captcha như MP4 đâu

dùng bản crack hả bạn, ko đc đâu, mua bản quyền đi :D mình thử rồi
post đc 1 số IPB thoai (trên đầu ngón tay)
ko vượt đc captcha như MP4 đâu

Tan nát , hu hu. Đành dứt ruột mua vậy . thanks bạn nhiều. Ah phiền bạn trả lời nốt hộ mình câu hỏi add icon ở trên

>> chính xác

bạn dùng bản Microsoft .NET Framework 3.5 Full
xem sao nhé!:
link: http://www.mediafire.com/?0d6m8nuwu3akpy3
mình dùng thấy chạy good mà:)

cảm ơn bạn nhiều lắm , mình cộng rep cho bạn rồi đó
Ah mà hình như multipost 4 post trang có capchar thì nó hiện lên cho mình đánh vào chứ ko auto hoàn toàn đúng ko bạn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week