Help Hướng dẫn reg, cài đặt và làm offer, payment trong cpalead.com

chiếm chỗ chờ share....

đồng ý cả 2 tay cộng 1 thank cho bác..tuy cũ nhung ít nguoi biết làm lắm

Ủng hộ 2 tay nhưng cũng nói trước là vừa có 1 đợt quét acc việt nam, còn thiệt hại thế nào thì:binhsua72:. Ai đang làm sẽ biết :))

bác có tinh thần share là rất tốt nhưng rồi cpa lại típ tục đi theo con đường này típ :=>>> ai cũng có acc cpalead và làm => sẽ không còn offer để làm như đợt trước => vẫn còn chiến rai rai dc => chưa kịp pay hoặc k đủ tiền pay vì ít off rất khó khăn => cpa banned
=> điều này là sự thật đợt trước cũng có ng share và ai cũng đỗ xô đi reg acc và nó diễn ra như thế.

cpa nát rồi post ra lại nát thêm thôi.......................
...............làm 60 ngày mới được paid đợt đầu...
banned là xong phim...công sức 60 ngày như 0

đã chơi là phải chơi lún. Nát thì cho nó ra tương luôn

Mình định làm bài về chủ đề này, lập topic này giữ chỗ trước để hỏi xem mọi người có nhu cầu về hướng dẫn này không để mình soạn bài post.
Mình tham gia cpalead từ 2008 làm đến cuối 2010 thì die acc cuối cùng do tham ăn muốn kiếm cái tết :D thế là từ đó nghỉ cpalead. Cpalead trước khó reg và check cũng kỹ hơn, giờ đây nó cho reg tự do và làm cũng có vẻ dễ dàng hơn nay định làm hướng dẫn cho mọi người. Nhưng ko biết có ai chiến không vì thấy trong box ít nói về cpalead quá. Mọi người có nhu cầu post bài ở đây nhé, mình sẽ soạn bài post và post luôn tại đây.

đã có người post hướng dẫn bla bla... các loại về cpalead.com trước cách đây 2 tháng rồi bạn ơi. mình k mún đào mộ topic đó lên thui chứ ai chả có 4-6 acc cpalead các loại rồi :m082:

bác có tinh thần share là rất tốt nhưng rồi cpa lại típ tục đi theo con đường này típ :=>>> ai cũng có acc cpalead và làm => sẽ không còn offer để làm như đợt trước => vẫn còn chiến rai rai dc => chưa kịp pay hoặc k đủ tiền pay vì ít off rất khó khăn => cpa banned
=> điều này là sự thật đợt trước cũng có ng share và ai cũng đỗ xô đi reg acc và nó diễn ra như thế.
Em cũng đồng tình với quan điểm bác bình. Vì nếu có quá nhiều acc CPA thế thì thực sự là rất khó ăn :(.

Em cũng đồng tình với quan điểm bác bình. Vì nếu có quá nhiều acc CPA thế thì thực sự là rất khó ăn :(.
nếu cần biết 1 đều mún làm ăn kiếm chác 1 ít từ nó thì hãy đừng làm nó nát => Đừng thấy ham mà nhảy vào chỉ có ăn miếng chai thôi chứ k ai tiền =))

Ủng hộ Up hướng dẫn đi cậu ơi, tớ ko quan tâm ăn đc hay ko ăn đc \m/

Nhiều người phản đối post thế sợ nát hỏng miếng cơm của nhiều người. Hixxx
Mình sẽ cố gắng post sao để ít ảnh hưởng nhất đến mọi người.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom