Help Hướng dẫn nhận 50$ để khởi đầu sự nghiêp POKER của bạn

anh em đăng kí rất nhiều nhưng đều tự ý làm và không pm yahoo
mình nhắc các bạn nên pm ngay và sớm nếu các bạn không chắc chắn làm được,đó là quyền lợi của tất cả refer để có cơ hội lớn nhận bonus thành công

anh em đăng kí rất nhiều nhưng đều tự ý làm và không pm yahoo
mình nhắc các bạn nên pm ngay và sớm nếu các bạn không chắc chắn làm được,đó là quyền lợi của tất cả refer để có cơ hội lớn nhận bonus thành công

Với chiến thuật của bạn và mọi chuyện khá suôn sẻ thì sau bao lâu sẽ đủ điểm để rút tiền vậy?

Với chiến thuật của bạn và mọi chuyện khá suôn sẻ thì sau bao lâu sẽ đủ điểm để rút tiền vậy?

nói cụ thể thế thì chịu,cậu thích thì thắng được bao nhiêu rút ngay cũng được,nhưng muốn rút hết 50$ bonus thì phải đạt đủ số point,nói chung tiền thắng được thì là tiền của mình,còn tiền gốc thì là 50$,để rút mỗi $ cần 50 point,nhân lên là 2500 point thì rút hết

đã nhận được tiền và đã chơi thử untitled.jpg

Bạn chỉ cần reset modem,xóa cookie và đăng kí lại
hãy chuẩn bị 1 proof địa chỉ + ảnh cmnd rõ ràng ( scan hoặc chụp bằng máy ảnh)

Đây là cheat, và cậu ấy là người Vietnam

Bonus này sắp cấm người Vietnam và cũng là nhờ cậu ấy cả.

vài ngày nếu bạn go all-in,còn hầu như sẽ là impossible

Last edited by a moderator:
Đây là cheat, và cậu ấy là người Vietnam

Bonus này sắp cấm người Vietnam và cũng là nhờ cậu ấy cả.

vài ngày nếu bạn go all-in,còn hầu như sẽ là impossible

thế sao bro? mình tưởng là cái bonus này cấm Việt Nam từ cái dạo ai đó viết thư đề nghị rồi chứ nhỉ :-"

bây giờ nói ra chắc bác không tin nhưng đây là lần đầu sau 3 tháng em vào topic và không có gọi đệ nào vào đây giúp cả.

Nếu mà có gọi thì phải là ông gachienmam.

hehe chú ilebsm cũng lắm đệ phết nhỉ

Bác đừng suy diễn bác.

"Tôi sẽ gọi nhiều người cheat bonus Pokerstrategy cho đến khi nó cấm người Vietnam thì thôi" ;)) (Chủ thread)

bây giờ nói ra chắc bác không tin nhưng đây là lần đầu sau 3 tháng em vào topic và không có gọi đệ nào vào đây giúp cả.

Nếu mà có gọi thì phải là ông gachienmam.

Bác đừng suy diễn bác.

"Tôi sẽ gọi nhiều người cheat bonus Pokerstrategy cho đến khi nó cấm người Vietnam thì thôi" ;)) (Chủ thread)

hoan nghênh cậu trở lại diễn đàn!
còn chuyện cậu nói tôi chả cần nghe,bên PE trước cậu phát biểu rồi bị đốp chát như vậy là tự cậu phải hiểu cậu khôn thế nào rồi.Cậu chém gió thì giỏi rồi,đỉnh luôn.mà có điều cứ lập topic mà chém,vào topic này mần ăn làm chi ;)

Topic này lập ra tự nguyện,ai thích thì pm,không thích bye bye dùm,tớ chả ham :D
thôi cậu cứ chém tiếp đi nhé,coi như up hộ topic luôn,cám ơn lắm lắm

Đốp chát bên PE hả ;)). Bao gồm 2 thằng hay soi mói và nói này nói nọ và thêm 1 thằng suy diễn đỉnh cao là KhanhPha. Bảo tớ scam hả ;)), xong nó bảo fraud, bằng chứng đâu.

Ai đời có một thằng lên post 1 cái bài to tướng trên 4rum bảo mình fraud. Mình hỏi bằng chứng đâu thì bảo : "Mình nghe giọng là biết fraud". Xong vào gáy loạn lên đến độ phải close topic.

Cậu đang ủng hộ họ hả.

Vậy tớ biết cậu là người ntn ? ;))

Sr spam em đang kiếm bài tí :)

Đốp chát bên PE hả ;)). Bao gồm 2 thằng hay soi mói và nói này nói nọ và thêm 1 thằng suy diễn đỉnh cao là KhanhPha. Bảo tớ scam hả ;)), xong nó bảo fraud, bằng chứng đâu.

Ai đời có một thằng lên post 1 cái bài to tướng trên 4rum bảo mình fraud. Mình hỏi bằng chứng đâu thì bảo : "Mình nghe giọng là biết fraud". Xong vào gáy loạn lên đến độ phải close topic.

Cậu đang ủng hộ họ hả.

Vậy tớ biết cậu là người ntn ? ;))

Sr spam em đang kiếm bài tí :)

chém gió hay lắm,tiếp đi bạn,cứ sao mà thread lên được 100 là tớ bonus cậu đấy :)

Khi nào rảnh sẽ test thử
pm yahoo nếu cần hỗ trợ

Proof sau khi dang ky thanh cong pokerstrategy

đã nhận bonus . thank chủ thớt đã hướng dẫn nhiệt tình .

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week