• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Hướng dẫn nhận 10$ free ( không yêu cầu nạp tiền) tại Full Tilt Poker

cái 10$ free nó ở chỗ mô vậy anh mod?:binhsua10:

cái 10$ free nó ở chỗ mô vậy anh mod?:binhsua10:

10$ Free sẽ bao gồm các vé để chơi ở các bàn tiền thật, nếu các bạn thắng bạn sẽ được tiền thật để chơi các bàn khác hoặc rút ra. Cụ thể như sau

Thông tin về 10$ free

• 2 x $2 Ring Game Tickets
  • 2 x $1 Sit & Go Tournament Tickets
  • 2 x $0.50 Sit & Go Tournament Tickets
  • 1 x $2.20 Scheduled Tournament Ticket
  • 1 x $1.10 Scheduled Tournament Ticket

có game bài bạc..tiến lên..xìtố gì không bác...từng kiếm được hơn 1tỷ gold bài xìtố ở ongame biết đâu vào đây ta lại làm nên chuyện :binhsua02:

có game bài bạc..tiến lên..xìtố gì không bác...từng kiếm được hơn 1tỷ gold bài xìtố ở ongame biết đâu vào đây ta lại làm nên chuyện :binhsua02:

Không có mấy loại trên bạn nhé, chỉ có poker thôi, luật chơi cũng giống giống xì tố

đê reg cho bác...vào tìm hiểu cách chơi có gì mong bác hướng dẩn thêm

đăng ki rùi

Thớt hướng dẫn kĩ tý được ko?

vào acc rùi ko biết choi thế nào

THanks thớt

đã đăng kí, nhưng không hiểu đổi tiền và rút ở chỗ nào cả
vừa win 2500 xong

bác ơi cái này có chế độ chơi thử không vậy...nếu có thì làm sao để chơi thữ

Hướng dẫn thêm đi bác, vào casher rồi mà sao không thấy Bonus Tickets đâu nhỉ :binhsua74:

biết cách chơi hold`em rồi nhưng chơi trong chế độ play money thớt cho hỏi chơi trong đó có được cái gì không vậy

đã nhận đc, và đã thua hết, có pro nào chỉ chơi với ko

Mình đăng ký từ tối qua mà hôm nay trong phần casher vẫn ko thấy bonus tickets đâu , bạn hướng dẫn tý được k :binhsua80:

Mình đăng ký từ tối qua mà hôm nay trong phần casher vẫn ko thấy bonus tickets đâu , bạn hướng dẫn tý được k :binhsua80:

mình vừa tạo xong là có ngay, giờ mình đi cf, sáng mai có gì inbox yahoo mình team xem

có bác nào biết chọn vào đâu để chơi không nhỉ? mình đã có 2 vé + 2$

chơi 1 hồi mất 1 vé 2$ ring game,vé 2$ ring game còn lại cố gắng lên được max 5$ và đang có 5$ tiền thiệt,nhưng để rút qua WMZ thì min đến 10$ lận,liệu mình có thể nạp 5WMZ vào và rút liền về 10WMZ được ko bác thớt

Ý bạn là thế nào, thật là 10$ free có thật ko hay cái gì thật, và dễ kiếm tiền là cái gì dễ kiếm

Đăng ký xong bạn đợi từ 6 tiếng đến 7 ngày nó sẽ cập nhập, chú ý là nó sẽ không cập nhập 10$ vào tài khoản của bạn mà sẽ cho bạn vé để chơi các game bằng tiền thật. tổng số tiền trị giá 10$

Cậu download phần mềm về và reg acc mới

Mình cũng xin nói thẳng luôn là dễ với mình nhưng chưa chắc đã dễ với các bạn, vì thế mình chỉ giới thiệu 10$ free để các bạn có cơ hội chơi, mình không khuyến khích các bạn nạp tiền vào, mọi mất mát mình không chịu trách nhiệm

thích nhất là câu này của chủ thớt: Mình cũng xin nói thẳng luôn là dễ với mình nhưng chưa chắc đã dễ với các bạn, vì thế mình chỉ giới thiệu 10$ free để các bạn có cơ hội chơi, mình không khuyến khích các bạn nạp tiền vào, mọi mất mát mình không chịu trách nhiệm ==> thớt rất có trách nhiệm, để ngâm cứu tham gia xem thế nào, biết đâu giàu lên được từ 10$ :D

chơi 1 hồi mất 1 vé 2$ ring game,vé 2$ ring game còn lại cố gắng lên được max 5$ và đang có 5$ tiền thiệt,nhưng để rút qua WMZ thì min đến 10$ lận,liệu mình có thể nạp 5WMZ vào và rút liền về 10WMZ được ko bác thớt

sao trong phần Cashier mình thấy nó chỉ có 1000 ở phần Play money , mà không thấy ticket ở đâu bạn nhỉ ? :binhsua75:

không rút đc tiền. ai hướng dẫn mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom