• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Hướng dẫn newbie kiếm 15 $ mỗi ngày

Status
Not open for further replies.
15$ 1 ngày cơ à!!! tin nổi ko???

Chọn đúng con cờ hó để dạy dỗ nó :m020:

Có một method làm ăn giờ bị thằng lính nó share ra cũng ức bác nhỉ :binhsua12: . Thôi thì dặn lòng về sau rút bài học xuong máu nhé

hóng vụ nỳ xem sao...

Quanh đi quẩn lại là duyệt ảnh chứ giề, duyệt ảnh thì chỉ cần 1 site chứ bao nheieu site thì cũng làm quái gì. Hâm, ko hiểu rõ cách job available mà đã đú đởn làm gì.

thôi bác tuyển đàng hoàng đi em qua :)).

không có gì đâu bạn ... :m020: Có điều nó ko như Captcha nhiều người làm quá nó ko có việc bạn ah :m003:
Có cần Up cái log chat mình hướng dẫn nó tận tình và send file hướng dẫn có ảnh cho nó học và làm theo không nhỉ ???
Hình như mình còn Teamview chỉ cho nó làm :m020:

đã đăng ký những site pay quan LR
YH va LR chữ ký
ID rangloisi

Last edited by a moderator:
đánh dấu pm yahooo mình hướng dẫn cái bạn ơi .

Quanh đi quẩn lại là duyệt ảnh chứ giề, duyệt ảnh thì chỉ cần 1 site chứ bao nheieu site thì cũng làm quái gì. Hâm, ko hiểu rõ cách job available mà đã đú đởn làm gì.
chuẩn cmnr. lấy đâu ra $15/đay. tùy job thôi, trung bình thì $2 ngày, nói chung thu nhập bình thường.

Chém gió ko đấy bạn ! ngày kiếm 15$ thì ở nhà ngồi online ;)). Cầy bục mặt đây 20/24 1 tuần đc 15$ @_@

pro cho em hỏi duyệt ảnh này có dính dáng gì đến 18+ ko thế , nếu ko em đkí 1 chân :binhsua07:

Pro nào lúc tuyển ref cũng ghi ngày kiếm xx$, haiz vkl. Chuyện này là k tưởng. OK?

không có gì đâu bạn ... :m020: Có điều nó ko như Captcha nhiều người làm quá nó ko có việc bạn ah :m003:
Có cần Up cái log chat mình hướng dẫn nó tận tình và send file hướng dẫn có ảnh cho nó học và làm theo không nhỉ ???
Hình như mình còn Teamview chỉ cho nó làm :m020:
Đây củng là lý do tại sau đa số new admin offer ngại lấy acc 9 mà phải clone để tuyển mem khi đủ bản lỉnh tự ra làm riêng . Sợ bị sư phụ pro bắt gặp :binhsua10:

Last edited by a moderator:
=))
lấy file huong dẫn của ng khác tuyển ref ah
cái tít nhìn bựa vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047