Tutorial Hướng dẫn New-member kiếm vài $ lẻ uống cafe ( cự dễ )

Reactions
390
MR
0.000
Đang rảnh ngồi hướng dẫn lại 1 số bạn mới tham gia MMO kiếm 1 vài đô lẻ có tiền uống cafe hoặc đơn giản là biết mùi tiền ảo trong tài khoản của mình thế nào nhé ^^

Jillsclickcorner rất uy tín bắt đầu hoạt động từ năm 2006 và đến nay vẫn rất tốt, đây là người anh em cùng admin với donkeymails , Jillsclickcorner là một trong những cách dễ dàng nhất với newbie và những người muốn thử tìm hiểu kiếm tiền trên mạng có thật hay không? Tại Jillsclickcorner bạn có thể kiếm tiền bằng 3 cách chủ yếu là Paid to click ( click nhận tiền ) , Paid to signup – Offers ( đăng ký nhận tiền ) và paid to promote.

Paid to click: đơn giản là click kiếm tiền giống như các site ptc, chỉ có điều giá click tại Jillsclickcorner không cụ thể mà thay đổi theo nhà đầu tư quảng cáo, riêng với site này nếu bạn ngại click bằng tay vì nhiều quảng cáo có thể sử dụng auto click, mình sẽ giớ thiệu ở bên dưới. ( cắm 24/24 được )

Bước 1 đăng ký ủng hộ bài viết :D : http://www.jillsclickcorner.com/

Bước 2 vào Mail xác nhận đăng ký :D

Ok bây bê đã xong bước đầu tiên bây giờ chúng ta sẽ đi kiếm vài $ nhé , Ở đây ( Hình ) mình sẽ hướng dẫn mọi người 2 cái đó là Paid to click ( click nhận tiền ) , Paid to signup – Offers ( đăng ký nhận tiền ) - > khoanh đỏ

Như đã nói ở trên cái phần Paid to click quảng cáo khá là bèo con mệ nó nhèo tính ra 1 Quảng Cáo chỉ là $0.0001 nhưng bù lại chúng ta có auto Click chỉ cần bật lên và tiền nó rơi vào mõm :D , cắm 24/24 cũng được nó tự refresh khi có quảng cáo

Lưu ý trước khi dùng Tool chúng ta cần Logout Acc ra từ trình duyệt rồi đăng nhập lại trên tool nhé , mới đầu vào sẽ hiển thị cái nhập capcha chọn cái nào phù hợp là ấn và tận hưởng , Tool này ko BAN acc đâu mà sợ

Tải Tool : http://www.mediafire.com , nếu có lỗi thì cần cài thêm cái NET Framework 3.5 về là ok

Phần tiếp theo là Paid to signup – Offers ( đăng ký nhận tiền ) => cái này ăn cũng được tùy từng con off nó khó đến mức nào , Paid to signup – Offers có nghĩa là chúng ta đăng ký VD cho 1 site PTC nào đấy đổi lại nó sẽ trả 0.10$ hoặc 0.50$ cho 1 lần đăng ký ( nếu có yêu cầu ) thì các bạn dùng Google Chorme để dịch nhé , mình sẽ làm VD cho các bạn mới chơi hiểu về món này , thịt luôn con off trị giá 0.50$ này ( hình + đã dịch )

Con off này nó bắt chung ta làm công việc là đăng ký cung cấp ID đăng nhập hoặc Email đăng nhập > vào Mail xác nhận và dán cái Email nhận được vào mục Dán E-mail để nó check là bạn đăng ký và sẽ nhận hoa hồng là 0.50$ , đa phần off trong site này là vậy

TIP để không phải nhận những Mail Spam rác có thể dùng mail 10 phút để đăng ký vậy là xong

Lưu ý là có những con off nó khoai ở chỗ đăng ký xong rồi nhưng nó bắt phải Click quảng cáo vài hôm nó mới trả tiền cho chúng ta , vì vậy tôi xin nhấn mạnh là cần phải đọc kỹ cái tiêu đề nó cần chúng ta làm cái gì để nhận được tiền của nó

Lưu ý tiếp theo là đừng có bố nào dại mà Cheat thằng này nhá , nó cho ra đảo ngay đấy , hoặc đừng nên login vào Acc trên ĐT di động vì cái IP động ở ĐT khác nhiều với IP trong mạng cáp quang , đã dính 1 vố đi tong 1 cái acc vì login bằng ĐT :D

Lưu ý tiếp theo là không biết thằng khỉ này nó có check được ID ổ cứng không , nếu các bạn ăn chán 1 Acc rồi muốn xơi tiếp thì nên xóa lịch sử các thứ đi và thử lại Acc tiếp theo nhé

1 số câu hỏi có thể BẠN QUAN TÂM

1 Min pay là bao nhiêu ?

Mời qua đây để xem : http://www.jillsclickcorner.com/members/withdraw.php

2 Làm xong thì tầm bao h sẽ nhận được tiền của những con off mình làm ?

trong vòng 24h và xem những con làm đang chờ duyệt tại đây : http://www.jillsclickcorner.com/members/pts/requests.php?folder=1

3 Ngoài 2 cái này trong site còn cái gì không

tự mò đê , Google dịch không tính phí đâu , 2 cái kiếm tiền thì cũng còn kha khá tự cái tìm hiểu

4 Nó thanh toán qua những cổng nào ?

Paypal , Okpay , PM , ........

Thì cắm cả ngày mà , còn ăn phần con off kia mới nhiều , có 6 trang tha hồ mà chọn làm

mấy con off làm mãi k đc chả hiểu mẹ j cả. cop đủ loại mail vào mà nó vẫn báo k đúng

Google dịch đâu ? Đa phần nó báo là đăng ký ( sigup) xong có mail xác nhận , copy tòa bộ mail ấy vào phần ô dán - email và ấn subit đợi duyệt , 1 số con không có mail báo hoặc ko gửi mail thì viết xuống dòng Dán-email đấy là NO EMAIL là ok

bác thớt cho mình hỏi :D cái ptc mình sử auto click thì chỉ dc 0.0348$ là hết rồi hã bác :3 hay là chiều mình làm dc tiếp ạ

bác thớt cho mình hỏi :D cái ptc mình sử auto click thì chỉ dc 0.0348$ là hết rồi hã bác :3 hay là chiều mình làm dc tiếp ạ

Thường thì cứ cắm đê tool nó 15 phút refresh 1 lần có quảng cáo nó tự click , đa phần làm con off ấy nhiều lắm toàn 0.10$ đến 1$ / 1 con off

Announcements

Forum statistics

Threads
418,503
170,591
Latest member
lethu8712312

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom