Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Mình xin đc nhà vô gia cư thì trong thời gian đó energy không bị giảm phải không bạn?
energy giảm theo từng giờ, khi nào xuống 10% nó tự hồi, có nhà thì 1 ngày nó hồi 10% (trong 24h chứ k phải sau 24h nhảy 10%)

energy giảm theo từng giờ, khi nào xuống 10% nó tự hồi, có nhà thì 1 ngày nó hồi 10% (trong 24h chứ k phải sau 24h nhảy 10%)
Từ ngày bị banned ko thấy ông hoạt động nữa nhể. Mãi ko thấy unban thế?

Từ ngày bị banned ko thấy ông hoạt động nữa nhể. Mãi ko thấy unban thế?
thằng admin đó hơi bị bá, nhờ thằng reseller hỏi giùm mà nó còn không trả lời là biết rồi. Banned rồi thì hoạt động cách nào nữa bác ?

bị ban là hết luôn, ko mở lại nữa hay sao đó, e bị ban 1 cách khó hiểu, chắc cùng vs bác chủ topic
Game này ra 2016, đến nay chắc người mới vào lai rai, nhìn vào rank hoạt động là biết nó cũng không đông lắm đâu. Tự dưng nay Việt Nam ùa vào chơi, nó nghĩ cheat nó nên nó banned chăng? discord thằng admin always ẩn hay nó không vào discord chả biết, game chủ yếu do mấy thằng Reseller nắm, thử vào rút tiền xem, nó báo Reseller chấp nhận thì tiền mới đi, không thì waiting nhé, không biết nó có reject không luôn? :))

ủa có vụ banned acc nữa hả, có khi nào chơi hồi nó banned k ta
chơi kỹ chắc không đâu bác, chơi 1 năm chắc có thể đủ min rút mà nó banned làm chi, em cheat nó rút ngắn thời gian nên nó banned. ?

chơi kỹ chắc không đâu bác, chơi 1 năm chắc có thể đủ min rút mà nó banned làm chi, em cheat nó rút ngắn thời gian nên nó banned. ?
nghe 1 năm đủ min rút thấy nản dữ , haha

Mua nhà ở chỗ nào bạn, mới chơi nên chưa tìm ra được.

Mua nhà ở chỗ nào bạn, mới chơi nên chưa tìm ra được.
Mới chơi mà tính chuyện nhà cửa rồi ghê vậy bác o_O .
Bác vào Market chọn Real Estate Market để coi nhà nha, có điều ở VN thì chưa thấy ai bán với cho thuê nhà cả, toàn ở nhà tình thương:oops:

Mới chơi mà tính chuyện nhà cửa rồi ghê vậy bác o_O .
Bác vào Market chọn Real Estate Market để coi nhà nha, có điều ở VN thì chưa thấy ai bán với cho thuê nhà cả, toàn ở nhà tình thương:oops:
Location mình ở USA bạn. Để nghiên cứu rồi chuyển về VN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back