Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Đang tìm bác, mà org boost còn 2 tuần nên ăn hết rồi đi
Nếu sắp tới ông rảnh time nhiều thì join war luôn đi ông. Tui đang move qua Singapore để war, nếu muốn thì pm discord tui nha ;)

Vừa rút 33E qua Skrill và đã nhận được tiền sau 1h đặt lệnh nha ae ;)

Gần 1 tháng từ lần rút trước mình lại đủ min 20E để rút rồi ae ơi :cool:
AE ai rảnh time nhiều vô chơi kiếm tiền cafe cũng ổn.

Dạo này chiến tranh dữ quá mình bán được hầu hết các medal rank thấp trên market nên lại đủ 22E để rút tiếp rồi các bạn :cool:

cày chay cho vui thì làm job chỗ nào vậy các bác, đăng nhập vào chả hiểu gì :popo_beat_brick:
Ông vô phần Activities -> Work xong chọn việc rồi work thôi, ngày work đc 2 lần nha.
P/s: AE đăng kí mới lúc chọn country start game thì nhớ chọn Bolivia nha. Bên này phúc lợi tốt + war dễ ra lợi nhuận hơn.

sao mình k gọi được số điện thoại của nó để Verification nhỉ
Bạn thử thêm 00 vào đằng trước thử xem, verify lâu lắm rồi nên mình cũng k nhớ rõ nữa.

thêm 00 là ok ngay .hehe. thank bro nhé
sao thêm 00 vào bấm update phát nó tự nhảy lại bỏ mất 2 số 00 đó ta

1. Điều quan trọng khi làm việc ko phải là salary, mà phải chú ý, cố gắng làm việc 2 shifts/day, 3 full days thì sẽ được work bonus (cái này mới quan trọng, nó hơn salary nhiều).
2. Gọi được từ VN, để gọi quốc tế thì thêm 00 vào đầu
Mik làm 6 nhiệm vụ rồi mà ko đc nhận bonus nhỉ.nhận chỗ nào bác

Mik làm 6 nhiệm vụ rồi mà ko đc nhận bonus nhỉ.nhận chỗ nào bác
Bạn phải làm việc liên tục trong 3 ngày mới nhận được bonus nha. Với lại tùy quốc gia mà có lượng bonus khác nhau, có nhiều nước bonus hầu như k đáng kể.

Bạn phải làm việc liên tục trong 3 ngày mới nhận được bonus nha. Với lại tùy quốc gia mà có lượng bonus khác nhau, có nhiều nước bonus hầu như k đáng kể.
N bảo sau 3 ngày đc 550 mà có đc đâu ôg

Bạn thử thêm 00 vào đằng trước thử xem, verify lâu lắm rồi nên mình cũng k nhớ rõ nữa.
phải gọi điện thoại qua nó để ver hả bạn?

phải gọi điện thoại qua nó để ver hả bạn?
Mình nhớ k nhầm thì là vậy, tại mình xác minh cũng lâu rồi. Có điều bạn yên tâm là chắc chắn k mất phí nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,052
169,429
Latest member
tunluv0112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week