Tutorial Hướng dẫn mua soft tự solo Captcha Megatypers !

Status
Not open for further replies.

rungxanh9999

Banned
Reactions
110
MR
0.000
Đối với dự án capcha Megatypers ,các bạn nào thích làm solo thường phải làm trên web,nhược điểm làm trên web là thường ko tận dung được hết thời gian vì chỉ làm được 1 acc mà thôi,chờ catcha ra lâu. Có nhiều soft để làm ,hôm nay mình xin giới thiệu các bạn nào thích làm solo cách mua soft Asian để tự chiến Megatypers cho riêng mình.
Đầu tiên các bạn vào trang : http://www.asiandataservice.com .Click chuột vào phần Soft >>> chọn Megatypers .

Sau đó nhấp chuột vào chữ màu vàng BUY IT NOW .

Chọn 1 trong 3 cách để mua soft : perfectmoney,wmz hay paypal
.

Tiếp theo các bạn điền vào tên Username ,pass mà các bạn muốn mua ( username và pass dùng để đăng nhập vào panel sau khi mua soft để add tài khoản Mega của các bạn vào ). Điền Email ,chọn " choose server" là : Mega/Pro
Trong phần Amount có 2 phần cho bạn chọn là 1$ ( add được 5 tài khoản Mega ) và 15$ ( add ko giới hạn số tài khoản Mega)
Check vào ô " New panel " và nhấn Purchase để tiến hành thanh toán.
Sau khi mua xong ,các bạn vào trang web asiandataservice này ,nhấn vào login ở phía trên cùng bên phải ,điền user và pass mà các bạn đã chọn khi mua ,chọn panel là megatypers.

Nhấp vào Panel ,sau đó các bạn tiến hành add tài khoản Mega vào panel

.
Trong phần add tài khoản Mega vào panel :
Software username và Software pass là phần các bạn tự đặt .ví dụ " an " pass " 1234 "
Captcha service login và pass là phần email và pass của tài khoản mà các bạn đăng ký Mega.
Phần Balance để 100% .

Sau khi add xong các bạn download soft về và chạy soft lên .Vào phần Account và add vào user name và pass là phần mà các bạn tự đặt ( là "an " và pass "1234") như trên mình đã nói.

Chúc các bạn kiếm được nhiều money từ captcha .
Nếu thấy bài viết này hữu ích ,các bạn add invite code mình 87L7 trong đăng ký Mega nhé ,Thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week