• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn mở tranh chấp Paypal để đòi lại tiền từ các Site Scam.

Mở tranh chấp hơn 1 tháng rồi mà thằng paypal im re không thấy nói năng gì, ko nói dispute đc hay ko nữa

Em cũng bị trường hợp giống bác. Em đã gửi dispute trang Adsurepays.com. Và cách đây 3 ngày (08.04.2015), thì nhận đc email như hình sau:

Nội dung thư không có gì luôn, chỉ là khoảng trắng, đến hôm nay trong tài khoản Paypal cũng chưa nhận lại được tiền. Vậy xin hỏi là kết quả em dispute đã thua hay thắng vậy? Và em muốn xem thông tin chi tiết hơn về kết quả dispute này thì xem ở phần nào trong tài khoản Paypal?

Rất cảm ơn các bác đã đọc bài và mong được sự chỉ dẫn của mọi người.

Trường hợp site PTC scam mà nó fake Proof trong Proof payments của nó (Nó đã thanh toán cho mình) và trong withdraw History của mình nó cũng để trạng thái Complete
Nhưng mình ko nhận được $ về PP

Thì xử lý thế nào mọi người.

giờ các site nó bố láo lắm, rule của nó khá vững nên dispute nó ko thèm trả lời, hết 25 ngày paypal tự huỷ cái yêu cầu dispute. Bực vcl :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom