Hướng dẫn làm socialssap.com

bạn ơi sao acc youtobe của mình khong có phần Feed setting your channel đã làm ở bước trước save rồi :(

Cái này nó cũng đang nát rồi, làm not done ko, :) đừng chui vào nữa làm gì

thank bạn thôi vậy mới mày mò làm mmo chả biết gì cả

Có vốn cỡ 630k với hiểu biết chút tin học thì vào box offer theo mấy admin uy tín mà học, kiếm dc nhiều, ko thì vào captcha kiếm ít vốn rồi kiếm việc nào đó mà làm, good luck

Có vốn cỡ 630k với hiểu biết chút tin học thì vào box offer theo mấy admin uy tín mà học, kiếm dc nhiều, ko thì vào captcha kiếm ít vốn rồi kiếm việc nào đó mà làm, good luck
uh mình biết nhưng không hiểu tại sao tất cả các nhóm đều yêu cầu mua sock 1 tháng nhỉ nửa tháng ko đc hay sao:oops: 630k hơi khó nhằn :(

uh mình biết nhưng không hiểu tại sao tất cả các nhóm đều yêu cầu mua sock 1 tháng nhỉ nửa tháng ko đc hay sao:oops: 630k hơi khó nhằn :(

Người ta dạy bác có trả công mà, đỡ hơn mấy năm trước muốn học phải trả tiền nữa or làm lương ít, theo học luôn nếu bác làm tốt 10,20$ ngày cũng dc lắm :)

Người ta dạy bác có trả công mà, đỡ hơn mấy năm trước muốn học phải trả tiền nữa or làm lương ít, theo học luôn nếu bác làm tốt 10,20$ ngày cũng dc lắm :)
mình sv mà kiếm được từng ấy/ngày thì hạnh phúc quá rồi :confused:

giờ nó dùng cái Refhide.com, youtube không tự chuyển được nữa, phải click vào link mới chuyển, dùng imacro thế nào vậy các bác

cho mình hỏi sao mình xóa cookie rồi mà vẫn báo ko có việc để làm ( thay gmail mới rồi )

cho mình hỏi sao mình xóa cookie rồi mà vẫn báo ko có việc để làm ( thay gmail mới rồi )
Giờ admin thay đổi hết rồi. Giờ 1 acc 1 gmail 1 youtube để làm là ok rồi. Thay cũng chả có thêm job đâu. Nhớ đấy :p

Giờ admin thay đổi hết rồi. Giờ 1 acc 1 gmail 1 youtube để làm là ok rồi. Thay cũng chả có thêm job đâu. Nhớ đấy :p
bac troll vu thoi
:D:D:D

Xóa sạch vẫn có job mới mà, làm trên sanboxie đỡ mắc công phải xóa cookie

Xóa sạch vẫn có job mới mà, làm trên sanboxie đỡ mắc công phải xóa cookie
mất công cài thêm 1 cái soft trong khi chỉ cần ctrl+shift+delete

mất công cài thêm 1 cái soft trong khi chỉ cần ctrl+shift+delete
Tùy cậu thôi cái nào thích hợp với cậu thì cậu cứ làm :)

Cái của thủ thớt hình như ko chạy đc.

Giờ mới biết đến cái này, script của chủ thớt ở trang 1 vẫn chạy tốt mà, mình đang chạy thử task nào cũng completed tất, mấy chục phát chưa miss phát nào mà sao đọc cm mấy trang cuối mọi người có vẻ bi quan vậy

Giờ mới biết đến cái này, script của chủ thớt ở trang 1 vẫn chạy tốt mà, mình đang chạy thử task nào cũng completed tất, mấy chục phát chưa miss phát nào mà sao đọc cm mấy trang cuối mọi người có vẻ bi quan vậy
tuy mang cua moi nguoi thoi.
tot nhat la nen chu tự chỉnh time cho phù hợp với mạng của bản thân

uh ngồi cty mạng cap quang làm ngon, về nhà mạng cùi là xịt liền :)
1000 credit mới được 1$ mà một ngày chạy được có hơn trăm credit thế này thì không ăn thua các bác nhỉ
Mà sao trong cái script down về có 1 cái là like-FA là cái gì vậy chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back