Tutorial Hướng dẫn làm app androi ( có video )

sau khi mình share tools bên topic này : https://mmo4me.com/threads/cap-tools-lam-app-androi-free-d.224647/
thì có nhiều bạn ôm cái tools mà cũng ko biết làm gì. hôm này mình đã quay lại video để hướng dẫn. vì mình mới làm cái web cùi chơi chơi lên mình úp bài bên đó, các bạn qua coi nhé. ủng hộ mình luôn :D
link video : http://www.tlvn.net/2015/01/huong-dan-su-dung-bluestack-e-kiem-tien.html
Mặc dù ko bít có rút được hay không nhưng cũng phải cám ơn Bác rất nhiều vì có tinh thần chia sẻ cho anh em MMO :)

Mặc dù ko bít có rút được hay không nhưng cũng phải cám ơn Bác rất nhiều vì có tinh thần chia sẻ cho anh em MMO :)
rút đều chưa sịt phát nào :v . có proof mà :|

@toanlun c cho tớ hỏi sao copy link ở ngoài page vào browser k đc nhỉ :(
cái này nó hay bị delay, với cả phải chỉnh trong proxy nữa :v có lẽ bạn chỉnh sai :|

chỉnh ở proxy ntn hả c , chỉ tớ với :)
giờ đang rảnh, có ngồi thì team chỉnh cho luôn nói khó bỏ xử @@

rút đều chưa sịt phát nào :v . có proof mà :|

cái này nó hay bị delay, với cả phải chỉnh trong proxy nữa :v có lẽ bạn chỉnh sai :|
bác cho em hỏi em không có socks và ssh liệu có làm được không? em có 1 con vpn premium. UK US Germany với FR liệu có đủ min pay của nó không.
cám ơn bác

bác cho em hỏi em không có socks và ssh liệu có làm được không? em có 1 con vpn premium. UK US Germany với FR liệu có đủ min pay của nó không.
cám ơn bác
tùy từng app mà làm. với tapcash có thể đổi ip sang nước khác để làm. còn với appcasher mà đổi ip thì xác định ko pay. làm duy nhất 1 ip thôi

tùy từng app mà làm. với tapcash có thể đổi ip sang nước khác để làm. còn với appcasher mà đổi ip thì xác định ko pay. làm duy nhất 1 ip thôi
IP nước nào dễ đạt min pay vậy bác? theo clip thì bác làm IP của India. hay fake đại mấy nước khác vẫn ok?
em gà mấy vụ này nên hỏi hơi nhiều. bác giúp dùm em nhé. hi

làm appcasher thế này thì k có tiền đâu, mất thời gian newbie. Người ta bảo gì nhỉ? nhiệt tình + ... = phá hoại
ăn gì mà cực thế

Xóa mà để lại chữ offers thì xóa làm gì thế? Rảnh quá khỏe hàng hả thím?

làm nhiều acc rút về 1 mail pp dc ko bạn
nó tự rút về mail acc, nên tốt nhất là rút gìfd amazon rồi đem bán :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week