• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

giúp mình làm cái task với
chả hiểu nó yêu cầu làm gì luôn
653283
Rank the Results for a Financial Search Engine!
8 cents53
Cái này mình làm được có 11 tásk thì max luôn :| , chán

Đang làm mấy cái task Transcribe Information tự nhiên level 3 bị reset về level 1 .ACCURACY RATE hiện tại là 86.2% Nó báo lỗi"Something else is preventing you from reaching the next level. Keep on working in order to gain experience and level up." vậy là sao vậy mọi người :(

Đang làm mấy cái task Transcribe Information tự nhiên level 3 bị reset về level 1 .ACCURACY RATE hiện tại là 86.2% Nó báo lỗi"Something else is preventing you from reaching the next level. Keep on working in order to gain experience and level up." vậy là sao vậy mọi người :(
Coi vào mục flag xem có bị lỗi gì k?

cái job so sánh 2 bức ảnh này thật hại não quá đi
653791
Compare Two Images!

Thớt cho hỏi ti, trước có account level 2 lâu ngày không làm nó xuống level 0 là sao vậy?

uh !thay đổi rules tính lv rồi :) nên nó cập nhật lại thui mà, ko đủ điều kiện thì xuống , ở dưới có dòng something... đó
vậy à? tiếc quá, trước vào neobux level 2 nhiều task, giờ thì chán rồi:(
Thank thớt

Làm đc có chục task nó complete, buồn!
không qua được task đầu tiên
hức hức

nãy có job gì 17 cents ấy nhỉ
làm được 2 task thì hết. hic

Mấy cái Test a web application using any browser khó quá, toàn bị đánh cờ :(
nó hỏi search box hiện "search people" phải ko, mình trả lời ko nó hiện "search people or goal"
ăn cờ luôn :confused:

Mấy cái Test a web application using any browser khó quá, toàn bị đánh cờ :(
nó hỏi search box hiện "search people" phải ko, mình trả lời ko nó hiện "search people or goal"
ăn cờ luôn :confused:
cai job nay tra loi sai thi refesh lam lai duoc ma

task loại 2 có 6 bước, task loại 3 có 11 bước , đến khi làm xong comfirm thì nó mới báo sai :p
ừm, mấy job này bonus ngon nên ng làm đông, lag hoài
m làm được 15 task ở 3 job, mà bị flag mất 8 task. Huhu

bonus những 28 cent/task

chả bao h là muộn cả
chủ yếu là bạn có gồng qua được lv 0 hay ko
chứ mình 2 acc 2 máy 2 mạng rồi mới bắt đầu tháng 10 chơi mà kiếm được hơn 550$
chủng bị lên 3 acc 3 máy 3 mạng :D

:confused: hóng vậy. mình mãi chưa qua được level 0. khó quá :(

mấy ngày hôm nay ko có tâm trạng nào mà làm gì nữa
chán nản vô cùng :(

bonus ngon
Congratulations, you were bonused 39.16 cents for your work on Test a web application using any browser [III]! Hey 305401xx, You work was approved; here is the promised bonus of 44 for completing unit 72b4ba02-6a6e-4df9-8def-bba826bb1c81. Rainforest / we-pay-you-fast team ref: 1518290

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom