• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

trong mục offer wall đó, tìm tới chỗ daily task :)
không thấy bác ạ. có mỗi thế này :(

không thấy bác ạ. có mỗi thế này :(View attachment 35907
@@ ! vào mấy site kiếm point như gpt mà, sao lại vào site crowdflower làm gì :D site đó chỉ tích lũy xét lv acc thôi
mình mới làm quen , có ai bán acc level 1 hoặc chỉ mình cách thoát level 0 với
acc lv cày khó nên hiếm, người ta giữ lại xài chứ ko sell làm gì ? với lại chưa chắc bạn mua acc xong rồi thì sẽ làm tốt acc đó, kẻo ko làm đc thì phí tiền mua o_O
Bác giới thiệu cụ thể cái job marklet là ntn không
@@! dài dòng lắm, lười post, mà nói chung ko nên share sợ nhanh nát :p

Thớt update id k lv thường xuyên nhé, giờ quay lại làm task kiếm tí cháo :D

thế có ai biết cách kéo job về site của mình không, vì nếu làm thông qua site host của nước ngoài thì rate không cao cho lắm

thế có ai biết cách kéo job về site của mình không, vì nếu làm thông qua site host của nước ngoài thì rate không cao cho lắm
:D ! phức tạp lắm . Để kéo về site mình thì cần contact và cung cấp đầy đủ thông tin về mình cho nó biết, có giấy tờ đàng hoàng nữa thì phải :D

:D ! phức tạp lắm . Để kéo về site mình thì cần contact và cung cấp đầy đủ thông tin về mình cho nó biết, có giấy tờ đàng hoàng nữa thì phải :D

nghe không mà thấy váng đầu rồi.

Acc tui bỏ lâu rồi, làm 200 mấy task tỷ lệ 90% mà vẫn lé vờ 0 thế nhỉ.
Làm cái skill test trong acc thì có lợi ích gì không

nghe không mà thấy váng đầu rồi.

Acc tui bỏ lâu rồi, làm 200 mấy task tỷ lệ 90% mà vẫn lé vờ 0 thế nhỉ.
Làm cái skill test trong acc thì có lợi ích gì không
làm lâu mà ko lên thì xác định bỏ rồi. Nó mới ra cách tính mới nên toàn bộ acc đã lâu về trước giờ nó ko xét nữa . Làm skill test có cơ hội đc làm nhiều job hơn, thấy được 1 số job mình thấy mà người khác lại ko thấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom