Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

minh rut lan dau 10 $ thanh cong roi lan` rut do la lan 2
đã từng bị như bạn, tham khảo rất nhiều nguồn, chỉ 0,01% trường hợp trên lấy được tiền thôi, chỗ tiền đó bạn dùng để mua quảng cáo trên neobux đi,nếu gửi ticket cho nó là ăn supspend luôn đó,
còn tiếc acc CF thì chuyển qua channel khác mà làm.
Vài lời khuyên chân thành ! :):). Dính đến neobux thì đừng có hỏi :D

đã từng bị như bạn, tham khảo rất nhiều nguồn, chỉ 0,01% trường hợp trên lấy được tiền thôi, chỗ tiền đó bạn dùng để mua quảng cáo trên neobux đi,nếu gửi ticket cho nó là ăn supspend luôn đó,
còn tiếc acc CF thì chuyển qua channel khác mà làm.
Vài lời khuyên chân thành ! :):). Dính đến neobux thì đừng có hỏi :D
the tien quang cao minh co rut duoc khong

Đã nói dùng tiền để mua quảng cáo thì lấy đâu ra mà rút:), mà nói chung là té neobux ra cho lành, toàn chơi đểu..
y minh la dung so tien ay dau tu vao quang cao ,neu sinh loi thi co rut duoc so tien do ko

y minh la dung so tien ay dau tu vao quang cao ,neu sinh loi thi co rut duoc so tien do ko
Nếu rút tiền được thì còn mua quảng cáo làm gì, với lại mua QC ở đây là bạn bỏ tiền ra thuê người ta view cho mình, lấy đâu ra mà sinh lời:D

help : sau nhiều lần yêu cầu thanh toán từ elite vẫn chưa được giải quyết: tới tuần này đăng nhập vào tài khoản :"Your account is suspended." Chưa bao giờ fake Ip ,lý lịch mạng trong sạch vào neobux cũng không rút được có anh chị nào cho em em hướng giải quyết với @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@:(

help : sau nhiều lần yêu cầu thanh toán từ elite vẫn chưa được giải quyết: tới tuần này đăng nhập vào tài khoản :"Your account is suspended." Chưa bao giờ fake Ip ,lý lịch mạng trong sạch vào neobux cũng không rút được có anh chị nào cho em em hướng giải quyết với @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@:(
trong elite có rule ko được chơi nhiều acc cf, bạn có chơi neobux thì tự hiểu, còn neo đôi khi có lỗi bạn có thể ticket với neobux mình trước có bị đợi thời gian và giờ hết bị rồi @@ mình cũng vừa bị sus elite vì chơi neo song song elite @@

Bán acc cho mình nhé :)

Khộng acc elite và ac neobux đều là một, trước giờ mình làm song song vẫn không bị gì rút tiền từ neobux vẫn được còn thàng elite thì từ hồi tết giờ vẫn pending chưa rút được số tiền dồn 250$ nên từ tết mình mới qua neobux làm tạm thời cũng rút được vài lần từ thằng neobux chờ đợi thằng elite , site crowflower mình vẫn đăng nhập bình thường cho tới nay thì mới bị suppend mình chả hiểu vì lý do gì nữa ! Mong các pro cho mình biết lý do chính xác , mình xài mạng cáp` quang viettel

Khộng acc elite và ac neobux đều là một, trước giờ mình làm song song vẫn không bị gì rút tiền từ neobux vẫn được còn thàng elite thì từ hồi tết giờ vẫn pending chưa rút được số tiền dồn 250$ nên từ tết mình mới qua neobux làm tạm thời cũng rút được vài lần từ thằng neobux chờ đợi thằng elite , site crowflower mình vẫn đăng nhập bình thường cho tới nay thì mới bị suppend mình chả hiểu vì lý do gì nữa ! Mong các pro cho mình biết lý do chính xác , mình xài mạng cáp` quang viettel
đù, nghi vấn nó scam cmnr mình đã hỏi nhiều người và họ cũng bị band mặc dù rất nghiêm chỉnh @@ một số vẫn được paid chả hiểu bọn này làm ăn ra cái gì

đù, nghi vấn nó scam cmnr mình đã hỏi nhiều người và họ cũng bị band mặc dù rất nghiêm chỉnh @@ một số vẫn được paid chả hiểu bọn này làm ăn ra cái gì
Cám ơn về ý kiến của bạn , mình sẽ đợi 1 vài hôm nếu không được thì mình bỏ lập acc mới cũng như tham khảo thêm về 1 số ý kiến

một mạng với 2 nick trên 2 máy khác nhau có được không vậy mấy bác :)
Khong duoc ban oi , bi ban do'

Mình có thắc mắc mong các bạn giải đáp giúp :
Mình bị suppend bên eilite vậy mình làm bên site khác chẳng hạn như gbt or neobux,.. có được không hay là bị suppend bên eilite nếu có làm được site khác cũng không rút tiền được mong các pro giải thích dùm! Thanks:(

mình bị dính cây cờ này rồi bi tuột xuống lv 2 , cho hỏi có thể lên lại lv3 không vậy mọi người ?

mình bị dính cây cờ này rồi bi tuột xuống lv 2 , cho hỏi có thể lên lại lv3 không vậy mọi người ?
Được có thể 3 ngày , cũng có thể 1 tháng` mình từng bị 2 lần như vậy

Ngồi nguyên ngày 18 tiếng làm được 2 USD yeah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Thộng báo sai đã nát !!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom