Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

bác cho em mấy cái ý kiến về mấy cái task lv 1 cái :D
@@ ! level 1 thì job đa số tập trung ở level này. Nhiều job cũng khá hay, cách làm dễ. Điển hình là mấy job hình ảnh như xác định ảnh sex, phân loại rượu làm rất đã, ngồi ko spam mấy job đó cũng đc kha khá rồi. Có nhiều job như thế nhưng cũng nên chọn lọc job nào vừa sức mình có khả năng làm đc thì làm trước, khó thì làm sau, hết dễ đến khó. Mấy job khó chịu khó nghiên cứu 1 tý, hoặc ai có vốn tiếng anh giỏi thì sẽ rất có lợi :rolleyes::rolleyes:

@@ ! level 1 thì job đa số tập trung ở level này. Nhiều job cũng khá hay, cách làm dễ. Điển hình là mấy job hình ảnh như xác định ảnh sex, phân loại rượu làm rất đã, ngồi ko spam mấy job đó cũng đc kha khá rồi. Có nhiều job như thế nhưng cũng nên chọn lọc job nào vừa sức mình có khả năng làm đc thì làm trước, khó thì làm sau, hết dễ đến khó. Mấy job khó chịu khó nghiên cứu 1 tý, hoặc ai có vốn tiếng anh giỏi thì sẽ rất có lợi :rolleyes::rolleyes:
em định kiếm vài người làm chung nghiên cứu mấy task tiền ngon :rolleyes: mà chưa có ai :D

Sao cái chỗ Task nó cừ mờ mờ thế nhỉ ?

Attachments

227.6 KB · Views: 53
Không phải khoe chứ đây là sự thật. Mình lên level 3 chưa đầy 24 tiếng nhá :D:D ( tối qua mình tạo acc)
View attachment 34146

Bác hướng dẫn e với. e tạo 3 trang theo bác rồi mà goldtasks.com thì có 1 task thôi nhưng mà
There is no work currently available in this task.
gptbank bấm daily task thì ra cái này
http://gptbanks.com/members/ticket.php k thấy gì cả
proudclick.com thì bấm nó chuyển về trang home. còn 1 host e k đk đc.

Bác chỉ e tìm task chỗ nào với

Bác hướng dẫn e với. e tạo 3 trang theo bác rồi mà goldtasks.com thì có 1 task thôi nhưng mà
There is no work currently available in this task.
gptbank bấm daily task thì ra cái này
http://gptbanks.com/members/ticket.php k thấy gì cả
proudclick.com thì bấm nó chuyển về trang home. còn 1 host e k đk đc.

Bác chỉ e tìm task chỗ nào với
liện hệ yahoo đi. cho dễ trao đổi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,015
173,084
Latest member
longnguyen295272

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week