Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

elite : 1
neobux: 0,89
gptbanks: 0,6

được cái GPTbanks nó có contest theo tuần,hồi trước mình cày top bên đó cũng vui, ai đứng đầu được bonus 50%, thanh toán nhiều cổng: PM,WMZ,PP,....
HeedYou trước là clicks fx 0.9 nhưng ít tasks

Các bạn có ai withdraws được chưa , sau 3 ngảy pending nó trả ngược về ko qua được paypal đợi 5 ngày nữa , hic hic đói rồi trời ơi! , ai đồng cảnh ngộ như tôi không

có cách nào chỉnh thời gian đếm ngước dài hơn ko các bác, chưa làm xong mà hết giờ thì sao nhỉ
ko có, mà thường nó cho nniều thời gian lắm mà, bác làm job gì mà khan hiếm thời gian thế hay treo nhiều task @@, hết thì nó cho thằng khác làm thôi hi hi
Các bạn có ai withdraws được chưa , sau 3 ngảy pending nó trả ngược về ko qua được paypal đợi 5 ngày nữa , hic hic đói rồi trời ơi! , ai đồng cảnh ngộ như tôi không
chuyện ko của riêng ai :v

15 này nó mà không complete chắc điên luôn quá , rút từ ngày 10 :mad:

anh em xem dịch dùm cái thư sau khi tui gửi ticket cho nó:
"Thank you for writing in about your pending payment issue on Crowdflower Elite.

We’re sorry about that. These errors sometimes occur and we do apologize for the inconvenience.

Please do the following. “Cancel” your current pending withdrawal, wait 24 hours and then try withdrawing again. If it has been 5 days since you last attempted a withdrawal, you may be able to complete a withdrawal at that time. Or, you may have to wait 5 days.

If the issue continues after your second withdrawal attempt, please REOPEN this ticket. To do that, reply to this email. Place the words “REOPEN TICKET” in the first line and then add your message. Please do not change the subject of the email when responding. There is no need to start a new ticket. Please be sure to indicate the steps that you followed.

Sincerely,

The Community Support Team"

Cho ý kiến tư vấn dùm tôi

Trong thư nó kêu là cancel cái lệnh pending đó , rồi 24h sau rút ( cái này không hiểu lắm , vì 5 ngày nữa mới được rút mà ) . nó kêu là chờ được 5 ngày rồi thì rút , còn mới rút thì chờ 5 ngày ( cái này thì hiểu nè ) . Nếu rút lần nữa vẫn còn bị pending thì reply lại cho nó , trong đó dòng đầu ghi REOPEN TICKET , reply trong cái ticket cũ đang nói chuyện , không nên tạo ticket mới .
tóm lại , dự là cf sẽ trả tiền cho mình vào ngày 15

anh em xem dịch dùm cái thư sau khi tui gửi ticket cho nó:
"Thank you for writing in about your pending payment issue on Crowdflower Elite.

We’re sorry about that. These errors sometimes occur and we do apologize for the inconvenience.

Please do the following. “Cancel” your current pending withdrawal, wait 24 hours and then try withdrawing again. If it has been 5 days since you last attempted a withdrawal, you may be able to complete a withdrawal at that time. Or, you may have to wait 5 days.

If the issue continues after your second withdrawal attempt, please REOPEN this ticket. To do that, reply to this email. Place the words “REOPEN TICKET” in the first line and then add your message. Please do not change the subject of the email when responding. There is no need to start a new ticket. Please be sure to indicate the steps that you followed.

Sincerely,

The Community Support Team"

Cho ý kiến tư vấn dùm tôi

Trong thư nó kêu là cancel cái lệnh pending đó , rồi 24h sau rút ( cái này không hiểu lắm , vì 5 ngày nữa mới được rút mà ) . nó kêu là chờ được 5 ngày rồi thì rút , còn mới rút thì chờ 5 ngày ( cái này thì hiểu nè ) . Nếu rút lần nữa vẫn còn bị pending thì reply lại cho nó , trong đó dòng đầu ghi REOPEN TICKET , reply trong cái ticket cũ đang nói chuyện , không nên tạo ticket mới .
tóm lại , dự là cf sẽ trả tiền cho mình vào ngày 15

Cái này dễ hiểu mà bạn
Ví dụ, nếu rút ngày 10, mà cancel luôn thì phải chờ thêm 5 ngày
Nếu rút ngày 10, mà ngày 16,17 mới cancel thì rút được luôn.

Last edited:
Cái này dễ hiểu mà bạn
Ví dụ, nếu rút ngày 10, mà cancel luôn thì phải chờ thêm 5 ngày
Nếu rút ngày 10, mà ngày 16,17 mới cancel thì rút được luôn.
bác ơi mình có làm 1 task level 1 có 4 câu trả lời đúng có 2 câu từ hôm 9/2 mà đến hôm nay vẫn báo accruncy thấp là sao nhỉ tưởng 3 ngày là đc làm lại,

bác ơi mình có làm 1 task level 1 có 4 câu trả lời đúng có 2 câu từ hôm 9/2 mà đến hôm nay vẫn báo accruncy thấp là sao nhỉ tưởng 3 ngày là đc làm lại,
Chuyện đc làm lại là chuyện hi hữu, bạn làm đúng mà nó báo sai mới đc làm lại, làm gì có chuyện làm sai đợi vài ngày là đc làm lại:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,654
Latest member
qiyavenderstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week