Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

dispute thành công
:D
trước giờ bị reject thì chấp nhận, ko xem lại, nhưng hôm qua làm rõ ràng ko sai bước nào vẫn bị reject nên dispute
hôm nay được approve rồi

Your Turkdesk Dispute #56415 has been approved. Thank you for submitting a dispute via Turkdesk. We have reviewed your dispute and have approved it. Thank you for testing with us. Rainforest / we-pay-you-fast team

Congratulations, you were bonused 4.45 cents for your work on Test a web application using any browser! Hi 30540115, You have been bonused $0.05 because the dispute you submitted through http://turkdesk.rainforestqa.com was accepted. We apologize for rejecting your work in the first place. Thank you for your diligent work, Rainforest
reject với dispute là sao nhỉ @@

reject với dispute là sao nhỉ @@
nó so sánh câu trả lời của m với những ng khác, thấy m khác so với 2 thằng kia, thế là reject m, cho là m sai.
cơ mà m vào xem thấy 2 thằng kia trả lời ất ơ, m chả sai chỗ nào, thì m dispute để CF xem lại và trả tiền cho m

nó so sánh câu trả lời của m với những ng khác, thấy m khác so với 2 thằng kia, thế là reject m, cho là m sai.
cơ mà m vào xem thấy 2 thằng kia trả lời ất ơ, m chả sai chỗ nào, thì m dispute để CF xem lại và trả tiền cho m
ko hiểu lắm , mọi khi mình làm sai cái nào mà nó tính tào lao là toàn chịu mất % chính xác , cùng lắm là viết lại ít dòng kiến nghị rồi qua chuyện thôi , chứ làm sao xem kết quả ng khác làm với viết thư đc trả lại sự chính xác cho bản thân nhỉ:oops:

Find the LinkedIn URL for an officer of a company
job này sida vl , nó kêu search vào google " name " " company " linked.com , mình search 2 câu ko có và điền " linked.com " , kết quả là 2 câu này đều có link đàng hoàng , mình search lại " name " linked.com thì lại có kết quả đó , bó tay

mình ko thấy job đó sida

Find the LinkedIn URL for an officer of a company
job này sida vl , nó kêu search vào google " name " " company " linked.com , mình search 2 câu ko có và điền " linked.com " , kết quả là 2 câu này đều có link đàng hoàng , mình search lại " name " linked.com thì lại có kết quả đó , bó tay
trời ạ
linkedln là 1 mạng xã hội tương tự fb
nó yêu cầu bạn tìm trang linkedln của 1 văn phòng hoặc công ty
giống như tìm fan page fb của các công ty, nhà hàng, khách sạn ấy

trời ạ
linkedln là 1 mạng xã hội tương tự fb
nó yêu cầu bạn tìm trang linkedln của 1 văn phòng hoặc công ty
giống như tìm fan page fb của các công ty, nhà hàng, khách sạn ấy
mình đã trình bày cụ thể như thế rồi mà vẫn ko hiểu , mình đâu có hỏi cách làm đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back