Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

Cái đấy thì chịu , ý bạn là 1 nick cf elite và 1 nick cf thì được.
Còn nếu là 2 nick cf elite và 2 nick cf thì vi phạm ToS , viết support cho nó hỏi muốn tạo acc mới xem sao , mà làm acc cũ đi , tạo acc mới cũng có job đâu mà làm

Cái đấy thì chịu , ý bạn là 1 nick cf elite và 1 nick cf thì được.
Còn nếu là 2 nick cf elite và 2 nick cf thì vi phạm ToS , viết support cho nó hỏi muốn tạo acc mới xem sao , mà làm acc cũ đi , tạo acc mới cũng có job đâu mà làm
level 0 mà làm 1 task tác giả bài báo đc 70% và task invoice ko thấy đc tiền bác ah, lúc nó chưa biết trang elite nên làm ở trang cf thấp quá bác ah

1 ngày kiếm được tầm bao nhiêu thớt :D:D
Tùy người :D , trung bình tầm 20~30 $ gì đấy
Không giỏi tiếng anh thì sao làm đc nhỉ ? :(
GG dịch :D Nói chung giỏi tiếng anh là một lợi thế nhưng nó cũng ko quan trọng lắm vì nó chỉ giúp bạn hiểu cách làm thôi , mấu chốt quan trọng là phải hiểu biết nhiều., có 1 chút kiến thức nhất định . Ví dụ như task xác đinh và tìm tác giả bài viết, tìm blog chẳng hạn bạn phải bjet phân biệt đc thế nào là blog, là bài viết ? Hay là task phân loại sự kiện, mặc dù trong hướng dẫn có ghi giải thích rõ ràng nhưng để phân biệt đc thì khá khoai :D
đăng kí cùng dải ip 2 nick cf elite và cf khác trình duyệt đc ko bác, nick kia làm task bài báo lỗi quá
Được :D ! người ta chơi tầm nhiều acc trở lên mà ! Mục đích là để dự phòng, sai ở acc này thì có acc sau làm rút kinh nghiệm, hơn nữa ai bjet cách multi acc thì làm đc x lần job đó (ngon :rolleyes:), năng suất cao hơn chứ sao :D:D
level 0 mà làm 1 task tác giả bài báo đc 70% và task invoice ko thấy đc tiền bác ah, lúc nó chưa biết trang elite nên làm ở trang cf thấp quá bác ah
Làm sai quá mức ( tức là expell mode) thì làm sao nó trả tiền được :confused:

Hàng về hàng về :D

phải cheat choác nữa mới dc , chứ làm bình thường không dc zậy đâu

Má hôm nay được thông báo you're top tier worker vui vồn

Cheat :rolleyes:

Bạn nào nản mà có acc level 1 mình mua lại giá hợp lý nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,287
171,340