Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

có group nào hướng dần làm cái này ko cho mình vào với
hik vẫn chưa lên đc lv 1 :(

lâu lâu show proof, kết quả 2 ngày qua :D

@@, bạn hướng dẫn mình làm qua teamview được không, mình ref cho . mình quen job thể loại kiểu như seoprints rồi :D, cái này nhìn lạ quá
dạo này mình ngưng hỗ trợ rồi bạn. Có gì hỏi nhanh thì mình trả lời nhanh chứ cũng ko giúp gì nhiều, bận quá ! sory :confused:

Sao mấy cái pròof của cf vậy.Bạn làm trực tiếp bên cf ak.Hùi đó có bác hungbngan chỉ minh chien cái này acc cf cũng lvl4 rùi mà tu nhien giờ vào acc đó là database

Chiến 1 site thui được không nhỉ mắc công vào lại từng trang rùi bookmark nữa.Đang có 3 con job help us gì đó mình vào bị
You don't have permission to work on this job
Try going back to the Job Listing Page to find a new job to work on.
là sao thớt

Chiến 1 site thui được không nhỉ mắc công vào lại từng trang rùi bookmark nữa.Đang có 3 con job help us gì đó mình vào bị
You don't have permission to work on this job
Try going back to the Job Listing Page to find a new job to work on.
là sao thớt
do acc channel liên kết ko đúng với acc crowdflower .!

vào đến tận site để bám mà
cái site channel đó đã liên kết với 1 acc crowdflower trước đó rồi nên ko làm đc nữa, hiểu ko ?? giờ nếu quay lại chơi crowdf thì phải tạo acc crowdf mới cùng với acc channel mới luôn mới làm đuoc

cái site channel đó đã liên kết với 1 acc crowdflower trước đó rồi nên ko làm đc nữa, hiểu ko ?? giờ nếu quay lại chơi crowdf thì phải tạo acc crowdf mới cùng với acc channel mới luôn mới làm đuoc
có task nào đang ra không share với treo 4 con mà vẫn chưa ra

Announcements

Forum statistics

Threads
420,158
172,211
Latest member
kenotp2024
Back
Top Bottom