Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint.net ( Đã chiến và chưa chiến )

Các bác cho em hỏi giờ chiến site này có tool nào hỗ trợ không? Ssjm em down về giải nén ra ttì bị mất file ssjm.exe
Có ai chiến trên ff cho em hỏi luôn cần cài addon nào để translate tốt cho site vậy,em có xài qua vài addon nhưng không có cái nào tốt hơn translate của chrome :( buồn nỗi em rất thích dùng ff vì có cái tree style tab khá hay.
Em cảm ơn
tool thì có tool cheat acc ref thôi , nhưng phải biết kiếm job thì tool mới làm đc

Đang cần R để gia hạn đống này :D
image.php

bạn xem bạn cài Net Framework 4.0 chưa nếu cài rồi mà file ssjm bị lỗi thì có khả năng máy bạn bị virut
em cài net framework 4 rồi bác,quét virus thì không có con nào,hay do em dùng win 8 nhỉ ?
tool thì có tool cheat acc ref thôi , nhưng phải biết kiếm job thì tool mới làm đc
à ý em là tool nào hỗ trợ giống ssjm ấy bác chứ làm thủ công bằng excel copy paste qua lại cực quá :(

em cài net framework 4 rồi bác,quét virus thì không có con nào,hay do em dùng win 8 nhỉ ?

à ý em là tool nào hỗ trợ giống ssjm ấy bác chứ làm thủ công bằng excel copy paste qua lại cực quá :(
cậu làm 1 acc ah

bạn mượn máy nào xài 7 hoặc xp thử lại xem

Announcements

Forum statistics

Threads
419,502
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week