Hướng dẫn kiếm tiền với net BA

Kể nhẹ mình xem thử cái bạn :rolleyes:
bitmedia, coiad, mello, coinurl, adbit, coimedia, u-ads, cointraffic, revenuehit. cần nữa thì ứ ừ ừ.. =)). :D :D :D :p:p:p:p:p:p;);););););)

bitmedia, coiad, mello, coinurl, adbit, coimedia, u-ads, cointraffic, revenuehit. cần nữa thì ứ ừ ừ.. =)). :D :D :D :p:p:p:p:p:p;);););););)
Rate trên là chưa hề có quảng cáo nhá, còn mấy site như bitmedia, coinad nếu bác không có site ngon đố nó duyệt =))
Coinurl thì scam từ lâu =)), u-ads thì rate lên cao tí bị ban ngay :oops:. Còn trang nào ngon ngon bác inb e phát để e check nốt :D

mới check đc 3 site, còn 6 site check nốt đi ha. Mình ko rảnh đâu . :D

Rate trên là chưa hề có quảng cáo nhá, còn mấy site như bitmedia, coinad nếu bác không có site ngon đố nó duyệt =))
Coinurl thì scam từ lâu =)), u-ads thì rate lên cao tí bị ban ngay :oops:. Còn trang nào ngon ngon bác inb e phát để e check nốt :D
Hiz Đang tính chơi Coinurl :( Hôm bữa thấy thằng kia khoe poof

mấy net ntn mình có xịch cái. Vì mình đang làm mấy site faucetbox nên toàn đặt của mấy thằng này. Nhiều vk luôn, Thằng này minpay là 1 triệu STS nhé. ~ 4.5$
Chứ k như thằng a-ads chỉ 10k đâu
Web bác tự viết hay code share ?

Proof tháng này :confused:

mấy net thanh toán bằng bitcoin đang thoi thóp, chỉ cần bitcoin tăng lên chút là các net thanh toán chậm lại. Thằng này cũng không ngoại lệ tới giờ vẫn chưa thanh toán của tuần trước. Các vị đang chiến net này tạm thời ngưng lại chờ xem động thái mới!

cho tớ xin cái code site chiến với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,574
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week