Introduce Hướng dẫn kiềm tiền online với điện thoại android

ngocphanmmo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình vừa tìm thấy trên Facebook một ứng dụng khảo sát trực tuyến đổi thẻ cào cực hấp dẫn, mình đã tham gia thử và đã nhận được thẻ cào, đó là ứng dụng “YURICH KIẾM TIỀN ONLINE”. Hiện đã có phiên bản dành cho điện thoại android, bạn có thể tải ngay TẠI ĐÂY nhé. Bạn nên tải ngay Yurich về cho mình ngay đi nhé, vì bạn sẽ được cảm nhận các tính năng hấp dẫn sau đây.
Link tải nhé mọi người : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vbs.survey

1. THAM GIA KHẢO SÁT TÍCH LŨY ĐIỂM THƯỞNG

Mỗi ngày có rất nhiều bài khảo sát trực tuyến để mình tham gia. Mình luôn là người nhanh tay nhất để trả lời được nhiều bài khảo sát và nhận nhiều điểm về cho mình. Không những thế, mình còn có thể tự tạo khảo sát để được các thành viên khác tư vấn các thắc mắc của mình, mọi người thoải mái LIKE, SHARE, COMMENT chém gió hết sức vui nhộn. Tham gia cộng đồng Yurich kiếm tiền online, vừa nhận được thẻ cào, vừa được giải trí, thật hấp dẫn.

2. TẢI ỨNG DỤNG ĐỂ NHẬN ĐIỂM THƯỞNG

Yurich cung dụng danh sách các ứng dụng nho nhỏ để mình tải về, mỗi khi tải một ứng dụng mình được cộng số điểm thật lớn. Đôi lúc còn tải được những ứng dụng hay, hỗ trợ nhu cầu mình đang tìm kiếm nữa.

3. XEM VIDEO TÍCH LŨY ĐIỂM

Ngoài khảo sát trực tuyến và tải ứng dụng tích điểm, mình còn có thể xem các video quảng cáo mỗi ngày để nhận thêm số điểm tích lũy kha khá nữa. Chỉ cần xem một đoạn quảng cáo hấp dẫn, là có ngay điểm thưởng. Thật dễ dàng!

4. GIỚI THIỆU BẠN BÈ CÙNG NHAU NHẬN ĐIỂM THƯỞNG

Đây là tính năng hấp dẫn nhất và mang đến nhiều điểm cho mình, mỗi lần mình giới thiệu một bạn sử dụng Yurich kiếm tiền online và nhập mã giới thiệu của mình, là cả hai đều được nhận điểm thưởng thật lớn. Mình đã giới thiệu cho nhiều bạn bè và nhận rất nhiều điểm và đổi được thẻ cào rất nhanh.

5. THAM GIA NHIỀU SỰ KIỆN NHẬN ĐIỂM KHỦNG

Yurich thường xuyên có nhiều sự kiện để mình tích lũy thêm điểm. Vừa rồi là sự kiện like fanpage tích lũy điểm và hiện tại có một sự kiện thật hấp dẫn. Mình chỉ cần tạo khảo sát trực tuyến rồi đăng lên và mình đã may mắn được duyệt, được nhiều bạn bè thích, mình nhận được ngay THẺ CÀO 100,000 VNĐ. Các bạn cũng nhanh tay tham gia vì số lượng thẻ cào có hạn nhé.

6. THẺ CÀO GỬI VỀ NGAY TRÊN ĐIỆN THOẠI

Đây là điểm mình thích nhất khi dùng Yurich, khi đủ điểm tích lũy, mình nhận ngay mã thẻ cào trên điện thoại của mình mà không phải chờ đợi hay thao tác gì phức tạp. Quá uy tín và chất lượng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,283
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom