Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền hoàn toàn tự động. HOT HOT!!!

bác ơi.bác chụp nơi ads ra mình xem nào.sao mình không thấy ta.hi
mà có cần phải click ads không?
ah mà có cần mở trang https://atm2you.com/cabinet của nó không hay chỉ cần cài plugin xong login vào cái plugin mà không cần mở trang của nó ah
Chỉ cần cài plugin và login vào cái plugin đó thôi nhé bác, ko cần login vào trang gốc của nó đâu, còn ads thì hồi xưa xuất hiện 20s nó tắt đi thì mới có tiền, giờ fix lại rồi, chỉ cần xuất hiện là có tiền ngay, nó thường xuất hiện ngay phía dưới+chính giữa màn hình, và trên taskbar nhé bác, để lúc nào mình chụp cái ảnh sau :D

Chào các bạn!
Hôm nay mình giới thiệu với các bạn 1 site mới tiềm năng ngon bổ rẻ và rất hot hiện nay. Thông tin về site này
- Thanh toán qua : Payeer, Bitcoin,Payza,Perfect Money và Litecoin. Thanh toán lập tức(instant) với min chỉ 1$
-
Hình thức kiếm tiền : site có 2 hình thức kiếm tiền dành cho bạn
  1. Auto : bạn chỉ cần cái plugin của nó. Vào menu Ads/surfing rồi cài plugin của nó. Sau khi cài plugin xong bạn login vào cái plugin mới xuất hiện

Vậy là xong, sau đó bạn chỉ cần lướt web bình thường, thỉnh thoảng sẽ có 1 banner quảng cáo nhỏ, size là 468 x 60 xuất hiện ở dưới màn hình, trên taskbar. Mỗi quảng cáo xuất hiện bạn được 0.003$.
Site còn 1 hình thức kiếm tiền khác rất ngon nhưng dành cho mấy bác đầu tư, đó là mua và bán RV. RV chính là 1 loại tiền lưu hành trên site này, và cứ mỗi ngày thì giá RV lại tăng. Các bạn có thể mua rồi bán lại để kiếm lời. Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền từ site này

Link : https://atm2you.com
Các bác ủng hộ em nhé, thank các bác quan tâm đến bài viết!!!:)
Hay quá!

Chỉ cần cài plugin và login vào cái plugin đó thôi nhé bác, ko cần login vào trang gốc của nó đâu, còn ads thì hồi xưa xuất hiện 20s nó tắt đi thì mới có tiền, giờ fix lại rồi, chỉ cần xuất hiện là có tiền ngay, nó thường xuất hiện ngay phía dưới+chính giữa màn hình, và trên taskbar nhé bác, để lúc nào mình chụp cái ảnh sau :D
ah mình thấy nó xuất hiện rồi.nhưng thỉnh thoảng mới thấy.hi

Chơi free ko ăn thua đâu
Tôi đầu tư 50$ mua RV lúc có rate 2.15$/RV
Ngày nào nó cũng tăng 3-5%
Bây giờ hơn 4.6$/RV rồi,LÃI GẤP ĐÔI
haha,ngon quá

THÔNG BÁO SITE ĐÃ SCAM

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656