Tutorial hướng dẫn kiếm tiền bằng việc xem video

phamhieu0812

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
mình mới kiếm được web kiếm tiền rất hay và giao diện thân thiện muốn chia sẻ với ae.

đó là :

site có nguồn gốc từ Hà Lan.
địa chỉ: Korenweg 25 7064 BW, Silvolde Hà Lan

thanh toán qua: Paypal, Payza, Neteller, Egopay, Solidtrustpay & Ideal MinPay: 2$

site có rất nhiều cách kiếm tiền như click Ads, xem video, offer, Grid..

đăng ký rất dễ, các bạn

click vào

sau đó chọn register

và điền thông tin

Screenshot (10).png

sau đó nhấn register sau khi có thông báo về mail bạn login vào tài khoản và điền nốt thông tin.

cái đăng ký ko cần rùm rà với HMA hay fake IP đâu, chỉ cần khi đăng kí bạn chọn các quốc gia châu âu là được, sẽ có quảng cáo đầy đủ . thanks bn @JeremPK023 đã có thông tin bổ ích cho ae.
  • payout code: cái này là mật khẩu để thanh toán giống như mật khẩu của thẻ ATM ấy.
  • Commissions: Own: 100% | Referrals: 0% | Advertisers: 10% (ở đây bạn chọn hình thức hoa hồng nếu bạn chơi 1 mình thì nên chọn mức ref là 0% - còn bạn có nhiều ref thì nên chọn mức ref cao nhất, nếu bạn muốn thay đổi mức hoa hoongwf này thì bạn phải chờ 7 ngày để có thể thay đổi.)
sau khi đăng nhập bạn sẽ có 0.17$ và bắt đầu kiếm tiền.

kiếm tiền bằng việc xem video mỗi video bạn chỉ cần xem 3s, click ra ngoài video để tắt video.
Screenshot (11).png

kiếm tiền bằng việc click ads bạn cần xem từ 3-6s
Screenshot (12).png

play grid
Screenshot (13).png

chúc các bạn kiếm được nhiều tiền. các bạn thấy bài viết hay và bổ ích thì ref cho mình.

thông tin thêm.

àh minh xin nói lại, cái đăng ký ko cần rùm rà với HMA hay fake IP đâu, chỉ cần khi đăng kí bạn chọn các quốc gia châu âu là được, sẽ có quảng cáo đầy đủ.

Last edited:

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Xem đến 2000 ads hoặc video thì mới có 2$. Không biết nó có nhiều video để xem ko nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week