Help Hướng dẫn kiếm Job với Seosprint

:binhsua03: nguyên lí có vậy thôi, bạn lên hỏi " bạn bỏ thời gian như mình không ...bla bla"
ừa thì công nhận newbie mà . mình bỏ có 2 ngày là biết kiếm tiền trên SEO Đơn giản hơn cái cách mò kim đáy bể của bạn.
#1 hướng đến 1 trang liên kết khác đi nhé
à bạn bỏ thời gian đi chơi game cho mấy thằng Tây à ( hix cày thuê cho tụi nó mệt lắm đấy rồi nó thí mấy đòng lẻ)

Last edited by a moderator:
You phamvantrong oi hỏi tý:
mình chạy 5 ID 1 máy tính. hết ID này F5 modem chạy tiếp ID khác có bj gì không nhĩ
hơi sợ sợ:binhsua09:
nếu bạn chơi nhiều acc tốt nhất đừng nên ref cho nhau mà để các acc free. còn việc bị ban mình ko rõ. mình chiến seo thì thường reset ip + tạo nhiều user chrome + mỗi user để mặc định 1 user agent + mỗi user chỉ vào đúng 1 id seosprint thì ko bị gì cả. cái này cũng ko chắc lắm vì vẫn có 1 số bạn bị ban dùng làm theo kiểu của mình :D

nếu bạn chơi nhiều acc tốt nhất đừng nên ref cho nhau mà để các acc free. còn việc bị ban mình ko rõ. mình chiến seo thì thường reset ip + tạo nhiều user chrome + mỗi user để mặc định 1 user agent + mỗi user chỉ vào đúng 1 id seosprint thì ko bị gì cả. cái này cũng ko chắc lắm vì vẫn có 1 số bạn bị ban dùng làm theo kiểu của mình :D
tức là trong 1 ip nếu mà reset modem đi có thể làm được nhiều acc à bác

thấy ng ta làm gì cũng nhao nhao lên :))
ko thấy bổ ích thì đi ra :))
cần gì chém kinh thế

Anh em sao cứ phải ném đá vậy nhỉ. Bài viết rất hay, mình không chơi SEO nhưng cũng thank bạn vì tinh thần chia sẻ. Tiếp tục bạn nhé :binhsua06:

cho mình hỏi phát, chơi 2 acc mà 1 bên chơi = chrome , 1 bên chơi bằng mozillafirefox reset ip đầy đủ thì có sao ko ?

Cảm ơn bác nhiều quá, e đang tập chơi Seo - làm job bằng tay...chưa có kinh nghiệm đọc bài này xong thấy vui vì biết đc 1 số tính năng mới_ mong bác share n n cho a e học hỏi - nhất là newbie như em

Cảm ơn bác nhiều quá, e đang tập chơi Seo - làm job bằng tay...chưa có kinh nghiệm đọc bài này xong thấy vui vì biết đc 1 số tính năng mới_ mong bác share n n cho a e học hỏi - nhất là newbie như em

không có chi, muốn cho bạn mới đỡ khó khăn khi tìm job,
có vài nguyên lí cơ bản, bạn lắm rõ là nhanh chóng làm được

- - - Updated - - -

Anh em sao cứ phải ném đá vậy nhỉ. Bài viết rất hay, mình không chơi SEO nhưng cũng thank bạn vì tinh thần chia sẻ. Tiếp tục bạn nhé :binhsua06:

không đỡ được

từ sang đến giờ kiếm cái link hướng dẫn trước, mà chưa thấy bạn nào đưa :(

Cho hỏi các bạn chơi 5 ID thì mất bao nhiều tiếng/ ngày @@. Mình chơi 1 acc đã mất 3h làm job rồi (tầm 50~60 job), cũng đc 1,5$ là may.Em dùng chung mạng,modem ko để ở nhà em nên k chơi đc nhiều acc, có muốn đổi IP cũng phải chạy qua hxóm reset modem cũng ngại, trc giờ chỉ 1 acc duy nhất mà chả đc bao nhiều. Vậy cái giá 5$ các bác ngồi cả ngày trên máy tính chơi SEO mới đc à, dù có tool cũng chỉ hỗ trợ chứ có rút ngắn time treo job đc đâu . Chưa kể thời gian đổi sang acc khác phải , đi tìm job add, nghỉ ngơi nữa chứ...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back